ಕೂಡುರಸ್ತೆ: ಗ್ರಾ.ಪಂ ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಶುಚಿಗೊಳಿಸಿದ ವಿಖಾಯ ತಂಡ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಸರ್ವೆ ಗ್ರಾಮದ ಕೂಡುರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಟ್ಯಾಂಕ್‌ನ್ನು ಶುಚಿಗೊಳಿಸಿ ಬಣ್ಣ ಬಳಿಯುವ ಕಾರ್ಯ ಜೂ.28ರಂದು ಕೂಡುರಸ್ತೆ ಎಸ್ಕೆಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ವಿಖಾಯ ತಂಡದಿಂದ ನಡೆಯಿತು. 

ಕಲುಷಿತ ಗೊಂಡಿದ್ದ ಟ್ಯಾಂಕಿನಲ್ಲಿದ ಕೆಸರನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಿ ಶುಚಿಗೊಳಿಸಿ ಟ್ಯಾಂಕ್‌ಗೆ ಬಣ್ಣ ಬಳಿಯಲಾಯಿತು. ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೂಡುರಸ್ತೆ ವಿಖಾಯ ತಂಡದ ಸಿದ್ದೀಕ್ ಸುಲ್ತಾನ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ, ಸಾದಿಕ್ ಬಾಳಾಯ, ನೌಫಲ್ ಅಜ್ಜಿಕಲ್ಲು, ಹನೀಫ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ, ನಿಝಾಮ್ ಬಾಳಾಯ, ನಾಸಿರ್ ಅಜ್ಜಿಕಲ್ಲು, ಆರಿಫ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ, ಲತೀಫ್ ಅಜ್ಜಿಕಲ್ಲು, ರಹಿಮಾನ್ ಕಲ್ಲರ್ಪೆ, ಬಾತಿಷಾ ಸುಲ್ತಾನ್, ಆಶಿಷ್, ಶಾಕಿಫ್, ಅಝರುದ್ದೀನ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ, ಅಫ್ರಾಝ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಎಸ್ಕೆಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಯಮಾನಿಯವರು ವಿಖಾಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರಿಗೆ ಉಪಹಾರದ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಿದರು. ಮುಂಡೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ ವಾಟರ್‌ಮೆನ್ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಬಾಳಾಯ ಸಹಕರಿಸಿದರು. ವಿಖಾಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರ ಕಾರ್ಯ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಯಿತು.

ವಿಖಾಯ ಜಿಲ್ಲಾ ಮುಖಂಡ ಸಿದ್ದೀಕ್ ಸುಲ್ತಾನ್ ಕೂಡುರಸ್ತೆ ಮಾತನಾಡಿ ಎಸ್ಕೆಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ವಿಖಾಯ ತಂಡ ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಗ್ರಾಮಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದು ಕೂಡುರಸ್ತೆಯ ವಿಖಾಯ ತಂಡ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಸಮಾಜ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.