HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಪುತ್ತೂರು ಸೆಂಟರ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿಟಿ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಸಿಟಿ ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಇದೀಗ ತನ್ನ ಎರಡನೇ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಕೋರ್ಟುರೋಡ್ ಪುತ್ತೂರು ಸೆಂಟರ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಜೂ.29ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಅಸ್ಸಯ್ಯದ್ ಹಂಝ ತಂಙಳ್ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಆತೂರು, ಮೋಸ ಕರೀಂ ಮಾಣಿ, ಹನೀಫ್ ಆತೂರ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಚಿತ್ರನಟ ಅಪ್ಪುರಾಜ್, ನಟಿ ಶೋಭಾ ವಿಶೇಷ ಮೆರಗು ನೀಡಿದ್ದರು. ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ತರಹದ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ಉಪಕರಣಗಳು ರಿಯಾಯಿತಿ ದರದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಉದ್ಘಾಟನೆಯ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಟಿವಿಎಸ್‌ನ ಇಎಂಐ ಮೂಲಕ ಸುಲಭ ಕಂತಿನ ಸೌಲಭ್ಯ ಇರಲಿದೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ಎಂದಿನಂತೆ ಸಹಕರಿಸುವಂತೆ ಮಾಲಕ ಇಸಾಕ್‌ರವರು ಹೇಳಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.