Home_Page_Advt
Home_Page_Advt
Home_Page_Advt

ಮೆಸ್ಕಾಂನ ಕಿರಿಯ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ತನಿಯ ನಾಯ್ಕ, ಮೆಕ್ಯಾನಿಕ್ ಕೃಷ್ಣ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಮಂಗಳೂರು ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿ ಸರಬರಾಜು ಕಂಪನಿಯ ಪುತ್ತೂರು ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕರ್ತವ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಿ‌ ನಿವೃತ್ತಿಗೊಂಡಿರುವ 33/11 ಕೆ.ವಿ ಕ್ಯಾಂಪ್ಕೋ ವಿದ್ಯುತ್ ಉಪಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಕಿರಿಯ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ತನಿಯ ನಾಯ್ಕ ಎಚ್ ಹಾಗೂ ಪುತ್ತೂರು ಉಪವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಎಲ್‌.ಟಿ ರೇಟಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ದ್ವಿತೀಯ ದರ್ಜೆ ಮೆಕ್ಯಾನಿಕ್ ಕೃಷ್ಣ ಕೆ.ಎಸ್ ರವರಿಗೆ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ ಸಮಾರಂಭವು ಜೂ.30ರಂದು ಬನ್ನೂರು‌‌ ವಿಭಾಗೀಯ ಕಚೇರಿ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

 

ಸನ್ಮಾನ;
ಮೆಸ್ಕಾಂ ಪುತ್ತೂರು ವಿಭಾಗದ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ನರಸಿಂಹ ನಿವೃತ್ತರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಿ ಗೌರವಿಸಿದರು.  ಕವಿಪ್ರನಿನಿ, ಈಶ್ವರಮಂಗಲ ಶಾಖೆಯ ವತಿಯಿಂದ ನಿವೃತ್ತರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಿದರು.

ಲೆಕ್ಕಾಧಿಕಾರಿ ನಾರಾಯಣ ಶೆಣೈ, ಎಲ್.ಟಿ ರೇಟಿಂಗ್‌ ವಿಭಾಗದ ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಮಹಿಮಾ ಬಿ., ಡಿಪ್ಲೋಮ ಇಂಜಿನಿಯರ್ಸ್ ವಿಭಾಗದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಚಂದ್ರ ಎ., ಕೇಂದ್ರ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಸುಂದರ, ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಜಾತಿ ಮತ್ತು ಪಂಗಡದ ಕೇಂದ್ರ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಜೆ.ಪುತ್ತು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಆಲಂಕಾರು ಶಾಖೆಯ ಕಿರಿಯ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಪ್ರೇಮ್ ಕುಮಾರ್ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದರು. ನಗರ ವಿಭಾಗದ ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ವಿವಿಧ ವಿಭಾಗದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಾದ  ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ, ಯೋಗೀಶ್, ಸುಧಾ, ರತ್ನಾಕರ ನಾಯಕ್, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್, ಸುನೀಲ್, ರಾಜೇಶ್, ಕೀರ್ತನಾ, ಉಮೇಶ್, ಸ್ಮಿತಾ, ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ಹೂಗುಚ್ಚ ನೀಡಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಸಹಾಯಕ ಲೆಕ್ಕಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಹಾಗೂ ಸುಷ್ಮಾ ಸನ್ಮಾನ ಪತ್ರ ವಾಚಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.