ನರಿಮೊಗರು: ಬಿಜೆಪಿ ರೈತ ಮೋರ್ಚಾದ ಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
ಪುತ್ತೂರು: ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಂಡಲ ಪುತ್ತೂರು ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ಬಿಜೆಪಿ ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಂಡಲ ರೈತ ಮೋರ್ಚಾ ಪುತ್ತೂರು ಇದರ ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವದಲ್ಲಿ ನರಿಮೊಗರು ಗ್ರಾಮದ ಶರತ್ ಚಂದ್ರ ಇವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ರೈತ ಮೋರ್ಚಾದ ಸಭೆ ಜು.15ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ರೈತ ಮೋರ್ಚಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ  ಸುರೇಶ್ ಕಣ್ಣಾರಾಯ ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ಭಾಷಣ ಮಾಡಿದರು. ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಂಡಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷ  ಸಾಜಾ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಆಳ್ವ ಸಭೆಯನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದರು.
ಪ್ರಗತಿಪರ ರೈತರಿಗೆ ಗೌರವಾರ್ಪಣೆ: ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕರಾದ   ವಿಷ್ಣು ಮೂರ್ತಿ ಕಣ್ಣಾರಾಯ, ಆನಂದ ಕುಮಾರ್ ಕುರಿಯ, ಸಂಜೀವ ನಾಯಕ್, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಶೆಟ್ಟಿ ಇವರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಂಡಲ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಮುಂಗ್ಲಿಮನೆ, ರೈತ ಮೋರ್ಚಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಕಾರಂತ ಎರುಂಬು, ಪಾಣಾಜೆ ಮಹಾ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯರಾಮ ಪೂಜಾರಿ, ರೈತ ಮೋರ್ಚಾ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಚಂದ್ರ ಮಣಿಯಾಣಿ, ರಮೇಶ್ ರೈ ಡಿಂಬ್ರಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾದ  ಪುನೀತ್ ಮಾಡತ್ತಾರ್, ಶ್ರೀಧರ ಪೂಜಾರಿ,  ಬಿಜೆಪಿ ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಂಡಲ ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಚಾ ಪುತ್ತೂರಿನ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಯಶೋದ ಕೆ. ಗೌಡ , ನರಿಮೊಗರು ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನವೀನ ರೈ, ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಮೋರ್ಚಾದ ಅಬ್ದುಲ್ ಕುಂಜ್ಣಿ, ರೈತ ಮೋರ್ಚಾ ಸದಸ್ಯರಾದ ಮಹಾಲಿಂಗ ಗಾಣಿಗ, ಜಯರಾಮ ಬಲ್ಲಾಳ, ಮಹಾಬಲೇಶ್ವರ ಭಟ್, ಚಿನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ, ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ, ಜಯಾನಂದ ಆಳ್ವ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.