ಇಂದು ಉಭಯ ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ಬರೋಬ್ಬರಿ 18 ಕೊರೋನಾ ಪ್ರಕರಣ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ದಿನೇ ದಿನೆ ಕೊರೋನಾ ಪ್ರಕರಣ ಏರುತ್ತಲೇ ಇದ್ದು, ಜು. 16ರಂದು ಪುತ್ತೂರು ಕಡಬ ಉಭಯ ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ 15 ಕೊರೋನಾ ಪ್ರಕರಣ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದು, ಜು. 17ರಂದು 18 ಪ್ರಕರಣ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ.

ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಕೆರೆಮೂಲೆ ನಿವಾಸಿ 28 ವರ್ಷದ ಗರ್ಭಿಣಿ ಮಹಿಳೆ, ಮಂಗಳೂರು ವೆನ್‌ಲಾಕ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಕೆದಂಬಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ತಿಂಗಳಾಡಿಯ 48 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ಕೆದಂಬಾಡಿ ನಿಡ್ಯಾಣ ನಿವಾಸಿ 32 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮೃತಪಟ್ಟ ಮಾಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರ 40 ವರ್ಷದ ಪತ್ನಿ ಮತ್ತು ಅವರ 15 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ, ರೆಂಜಲಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ 27 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ಕೆಮ್ಮಿಂಜೆ ಗ್ರಾಮದ ಸಂಜಯನಗರ ನಿವಾಸಿ 58 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಉರ್ಲಾಂಡಿಯ 28 ವರ್ಷದ ಯುವಕ, ಕುರಿಯ ಗ್ರಾಮದ 24 ವರ್ಷದ ಯುವಕರೊಬ್ಬರಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ.

ಕಡಬ:
ಬಿಳಿನೆಲೆ ಗ್ರಾಮದ ನೆಟ್ಟಣ ರೈಲ್ವೆ ನಿಲ್ದಾಣ ದಲ್ಲಿರುವ 28 ವರ್ಷದ ಬಿಹಾರ ಮೂಲದ ರೈಲ್ವೇ ಕಾರ್ಮಿಕ, 28 ವರ್ಷದ ಹೋಮ್ ಗಾರ್ಡ್, ಕಡಬ ನಿವಾಸಿ 49 ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಅವರ 16 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ, 19 ವರ್ಷದ ಪುತ್ರಿ, ಕೆಎಮ್‌ಸಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾಗಿರುವ ನೆಲ್ಯಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ 68 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಕೌಕ್ರಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ 69 ವರ್ಷ ಮಹಿಳೆಯಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್ ದೃಢಪಟ್ಟಿದೆ.

ಸಂಜೆಯ ಬುಲೆಟಿನ್ ವರದಿ:
ಬೆಳಗ್ಗಿನ ಬುಲೆಟಿನ್ ವರದಿಯಲ್ಲಿ 16 ಕೊರೋನಾ ಪ್ರಕರಣ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದು ಸಂಜೆಯ ಬುಲೆಟಿನ್ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆರಡು ಕೊರೋನಾ ಪ್ರಕರಣ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಪುತ್ತೂರು ವಲಯ ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆಯ ಮಹಿಳಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯ 34 ವರ್ಷದ ಪತಿ ಮತ್ತು ಮೂಲತಃ ಜಾಲ್ಸೂರು ನಿವಾಸಿಯಾಗಿರುವ ವಿದೇಶದಿಂದು ಬಂದು ಪುತ್ತೂರು ಖಾಸಗಿ ಹೊಟೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ವಾರಂಟೈನ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದ ಕುರಿಯ 25 ವರ್ಷದ ಯುವಕರೊಬ್ಬರಿಗೆ ಕೊರೋನಾ ದೃಢಪಟ್ಟಿದ್ದು, ಇಬ್ಬರನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.