ರೂಪಾ ಫ್ಯಾನ್ಸಿ ಮಾಲಕ ನಾಗೇಶ್ ಕೆದಿಲಾಯರಿಗೆ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಜು.21ರಂದು ನಿಧನರಾದ ಪುತ್ತೂರು ಅರುಣಾ ಚಿತ್ರ ಮಂದಿರದ ಬಳಿಯ ರೂಪಾ ಫ್ಯಾನ್ಸಿ ಹಾಗೂ ರೂಪಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನ ಮಾಲಕ ಉದ್ಯಮಿ ಶಂಕರ ನಾರಾಯಣ ಯಾನೆ ನಾಗೇಶ್ ಕೆದಿಲಾಯ ರವರರಿಗೆ ರೂಪಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಂಗಡಿ ಹೊಂದಿರುವ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲಕರಿಂದ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಸಭೆ ಜು.23ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಜ್ಞಾನಗಂಗಾ ಪುಸ್ತಕ ಭಂಡಾರದ ಪ್ರಕಾಶ್ ಕೊಡಂಕಿರಿರವರು ನಾಗೇಶ್ ಕೆದಿಲಾಯರ ಭಾವಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿದರು.

ಸೂತ್ರಬೆಟ್ಟು ಜಗನ್ನಾಥ ರೈ, ಅಶೋಕ್ ಕುಂಬ್ಲೆರವರು ಸಭೆಯನ್ನುದ್ದೇಶಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ ನಾಗೇಶ್ ಕೆದಿಲಾಯರ ಗುಣಗಾನ ಮಾಡಿದರು. ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕೋಲ್ಡ್ ಹೌಸ್‌ನ ಜಯಂತ ಭಂಡಾರಿ, ಸಂಪದ ರಾಜೇಶ್, ಮಿನಕಾರ‍್ಸ್‌ನ ಝಾಕೀರ್ ಹುಸೇನ್, ಲಿಂಗಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ರಮೇಶ್ ಬಾಳಿಗ, ವಸಂತ ಆಚಾರ್ಯ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ, ಭರತ್, ಕೃಷ್ಣ ಸಾಮೆತ್ತಡ್ಕ, ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸವಿತಾ ರೈ, ಪುಷ್ಪಾ, ಮೋಹನ್ ಆಚಾರ್ಯ, ಅರುಣಾಹಾಸ್ ಭಂಡಾರಿ, ಸೀತರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ, ನಾಗೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸನೇಶ್ ಭಟ್, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಭಟ್, ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ, ಶಿವರಾಮ ನಾಯ್ಕ, ರಾಜು ಗೌಡ, ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಣೈ, ಕೊರಗಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ, ರಮೇಶ್ ರೋಟರಿಪುರ, ಜಯರಾಜು ಕುಂಜೂರುಪಂಜ, ಜಗದೀಶ್ ಅಶ್ರಫ್, ಮುಹಮ್ಮದ್, ಬಶೀರ್, ಅಲ್ಲದೆ ಮೃತರ ಸಹೋದರರಾದ ಸತೀಶ್ ಕೆದಿಲಾಯ, ಸುಬ್ರಾಯ ಕೆದಿಲಾಯ, ಸುಂದರ ಕೆದಿಲಾಯ ಹಾಗೂ ಸಹೋದರನ ಪುತ್ರ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಕೆದಿಲಾಯ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.