ಈಶ್ವರಮಂಗಲ ಶ್ರೀ ಪಂಚಲಿಂಗೇಶ್ವರ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪೂಜೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಈಶ್ವರಮಂಗಲ: ಜು. 31ರಂದು ಈಶ್ವರಮಂಗಲ ಶ್ರೀ ಪಂಚಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಪಂಚಲಿಂಗೇಶ್ವರ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪೂಜಾ ಸಮಿತಿ ವತಿಯಿಂದ 7ನೇ ವರ್ಷದ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪೂಜೆಯು ಸುಳ್ಯ ವೇದಮೂರ್ತಿ ಪುರೋಹಿತ ನಾಗರಾಜ್ ಭಟ್ ಇವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಸಾಂಕೇತಿಕವಾಗಿ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು, ಪೂಜಾ ಕರ್ತೃ ಮೈರೋಳು ಸುಭಾಶ್ಚಂದ್ರ ರೈ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ವೇದಾವತಿ ದಂಪತಿ, ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪೂಜಾ ಸಮಿತಿಯ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸರೋಜಿನಿ ವಿ ನಾಗಪ್ಪಯ್ಯ, ಸ್ಥಾಪಕಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಅಮಿತಾ ಸೀತಾರಾಮ ಮನೋಳಿತ್ತಾಯ, ಪೂಜಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ರತಿ ರಮೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕೋಮಲ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಗೌಡ ನೀರಳಿಕೆ, ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಕಸ್ತೂರಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ರೈ ಮೇನಾಲ, ವಿನೋದ ಜಯರಾಮ್ ಪುಳಿತ್ತಡಿ, ಪ್ರೇಮ ಜಗನ್ನಾಥ, ಅರುಣಾ ಮೆಣಸಿನಕಾನ, ಅರುಣಾ ಸತೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮುಂಡ್ಯ, ಭವ್ಯ ರಾಜೇಶ್ ಅರ್ತಿಯಡ್ಕ, ಬೇಬಿ ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ, ರೋಹಿಣಿ ಶಿವರಾಮ ಪೂಜಾರಿ ಕತ್ರಿಬೈಲು, ಸವಿತಾ ಮೋಹನ್ ರೈ ನೆಲ್ಲಿತ್ತಡ್ಕ, ಶೋಭಾ ರವೀಂಧ್ರ ಗೌಡ ಅದಿಂಜ,ಶ್ರೀ ಪಂಚಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿಯ ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರವಿಕಿರಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬೆದ್ರಾಡಿ, ನಿಕಟ ಪೂರ್ವ ಸದಸ್ಯ ಜತ್ತಪ್ಪ ಗೌಡ ಕೆ. ಕುತ್ಯಾಳ, ಹಾಗೂ ಕೊರಗಪ್ಪ ರೈ, ನಾರಾಯಣ ಮತ್ತು ಭಕ್ತಾದಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.