HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಮೊಗೆರಡ್ಕ ಶಾಲೆಯ ಶಿಕ್ಷಕ ದುಗ್ಗಪ್ಪ ಗೌಡರಿಗೆ ಪ್ರಾ.ಶಾ.ಶಿ.ಸಂಘದ ವತಿಯಿಂದ ಸನ್ಮಾನ-ಬೀಳ್ಕೋಡುಗೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ: ನಿವೃತ್ತಿಗೊಂಡ ಮೊಗೆರಡ್ಕ ಶಾಲೆಯ ಶಿಕ್ಷಕ ದುಗ್ಗಪ್ಪ ಗೌಡರಿಗೆ ಬೀಳ್ಕೋಡುಗೆ ಹಾಗೂ ಸನ್ಮಾನ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮ ಜು.31ರಂದು ಮೊಗೆರಡ್ಕ ಹಿ.ಪ್ರಾ,ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ಶಿಕ್ಷಕರ ಸಂಘದ ಹಾಗೂ ಶಿಕ್ಷಕರ ವತಿಯಿಂದ ಸನ್ಮಾನ ಹಾಗೂ ಬೀಳ್ಕೋಡುಗೆ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು. ಸನ್ಮಾನ ಹಾಗೂ ಬೀಳ್ಕೋಡುಗೆ ಸಮಾರಂಭದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಪ್ರಾ.ಶಾ.ಶಿ.ಸಂ. ಜಿಲ್ಲಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮಲ್ಲಾರ ವಹಿಸಿ ಸನ್ಮಾನ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮ ನೆರವೇರಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಲಾ ಎಸ್,ಡಿ,ಎಂ.ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಯುವರಾಜ ಆಚಾರ್ಯ ಕೆಂಜಾಳ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗಿದ್ದ ಪೊಡಿಯ, ಮೊಗೆರಡ್ಕ ಶಾಲೆಯ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಜಯಂತಿ, ಸಿರಿಬಾಗಿಲು ಶಾಲೆಯ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ವಿಜಯಕುಮಾರ್.ಎನ್, ಬಿಳಿನೆಲೆ ಕೈಕಂಬ ಶಾಲೆಯ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ತುಕರಾಮ ಎಸ್. ಅವರುಗಳು ನಿವೃತ್ತಿಗೊಳ್ಲುತ್ತಿರುವ ಶಿಕ್ಷಕರ ಬಗ್ಗೆ ತಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಕೈಕಂಬ ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ತುಕರಾಮ ಎಸ್. ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಬಿಳಿನೆಲೆ ಬೈಲು ಶಾಲೆಯ ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಕ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ವಂದಿಸಿದರು. ನಿವೃತ್ತ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ರೇಗಪ್ಪ ಹೊಸೊಕ್ಲು, ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಕಲ್ಲರ್ತನೆ, ಶಶಿಧರ ಬೊಟ್ಟಡ್ಕ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಹೊಳ್ಳಾರು, ಪ್ರಮುಖರಾದ ಯಾಧವ ಕಾಪಾರು, ಮೋನಪ್ಪ ಕಾಪಾರು, ಭಾಸ್ಕರ ಕೆ.ಸಿ.ಕೂತೂರು, ಕೇಶವ ಉರುಂಬಿ, ಹಿರಿಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನೀಲಪ್ಪ ಗೌಡ ಎಂ. ಶಿಕ್ಷಕಿಯರಾದ ಪ್ರಮೀಳಾ, ಲತಾ ಕಿಶೋರ್ ಹೊಳ್ಳಾರು, ಜಯಶ್ರೀ, ಶಶಿಕಲಾ ರಾಮಚಂದ್ರ ಕೆಂಜಳಾ, ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಾದ ಪೂರ್ಣಿಮ ಮುಗೇರು, ಶೇಷವೇಣಿ ಕೂತೂರು, ಹರಿಣಾಕ್ಷಿ ಕಾಪಾರು, ಸೋಭಾವತಿ ಕೈಂತಿಲ, ಪ್ರೇಮ.ಬಿ, ಭವಾನಿ ಹೊಳ್ಳಾರು, ಕವಿತಾ ಬೊಟ್ಟಡ್ಕ, ನೇತ್ರಾವತಿ ಡಮ್ಮಡ್ಕ, ಮೊದಲಾದವರು ನಿವೃತ್ತಿಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಶಿಕ್ಷಕರನ್ನು ಗೌರವಿಸಿದರು. ನಿವೃತ್ತಿಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಶಿಕ್ಷಕ ದುಗ್ಗಪ್ಪ ಗೌಡರವರು ಮಾತನಾಡಿ, ತನ್ನ ಸೇವಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಸಹಕರಿಸಿದ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೃತಜ್ಞತೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.