ಕರ್ತವ್ಯಲೋಪ-ಆರ್ಯಾಪು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಪಿಡಿಓ ವಿರುದ್ಧ ಆ.10ರಂದು ದಲಿತ್ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿಯಿಂದ ಪ್ರತಿಭಟನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಆರ್ಯಾಪು ಗ್ರಾ.ಪಂ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ವಳತ್ತಡ್ಕದಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆ ಅತಿಕ್ರಮನ ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸದೆ ಕರ್ತವ್ಯ ಲೋಪವೆಸಗಿರುವ ಆರ್ಯಾಪು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಪಿಡಿಓ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಕಚೇರಿ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಿರುದ್ಧ ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲಾ ದಲಿತ್ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ವತಿಯಿಂದ ಆ.10ರಂದು ಪ್ರತಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ವಳತ್ತಡ್ಕದಲ್ಲಿ ಸರಕಾರಿ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮ ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸುವಂತೆ ಹಲವು ಬಾರಿ ಪಂಚಾಯತ್‌ಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ ತಹಶೀಲ್ದಾರ್‌ರವರು ಜಾಗ ಅತಿಕ್ರಮಿಸಿ ರಸ್ತೆ ಬಂದ್ ಮಾಡಿರುವ ಜಾಗವನ್ನು ಸರಕಾರಿ ಜಾಗವೆಂದು ದಾಖಲೆ ಸಹಿತ ವರದಿ ನೀಡಿದ್ದರೂ ಅತಿಕ್ರಮ ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ. ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಒಳಪಟ್ಟ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬೈರ ಎಂಬವರ ಮನೆಗೆ ನೀರಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲು ಅರ್ಜಿ ನೀಡಿದರೂ ಈ ತನಕ ನೀರಿನ ಸಂಪರ್ಕ ಕ್ಲಪಿಸಿಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ. ಇದೇ ವಿಚಾರವನ್ನು ಎಸ್‌ಸಿ, ಎಸ್‌ಎಸ್ಟ್ ಸಭೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿ ನ್ಯಾಯ ಕೇಳಿದ್ದರೂ ಪಿಡಿಓರವರು ಯಾವುದೇ ವಿಚಾರದಲ್ಲೂ ಗಮನಹರಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ಹೀಗಾಗಿ ಪಿಡಿಓ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಸಂಘದ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.