ತೆಂಕಿಲ ಟ್ರೂವ್ಯಾಲ್ಶೂ ಬಳಿ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಭಾರತ್‌ನಿಂದ ಮೆಗಾ ಎಕ್ಸ್‌ಚೇಂಜ್ ಮೇಳ-ಇಂದು ಕೊನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಮುಂಬರುವ ರಾಷ್ಟ್ರಿಯ ಹಬ್ಬ ಸ್ವಾತಂತ್ರೋತ್ಸವ ಹಾಗೂ ಗಣೇಶ ಚತುರ್ಥಿ ಸಲುವಾಗಿ, ಕಾರು ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಅದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಂಡಿಯಾ ತನ್ನೆಲ್ಲಾ ಮಾದರಿಯ ಕಾರುಗಳಲ್ಲಿ ಭರ್ಜರಿ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ಕಾರು ಪ್ರಿಯರಿಗೆ ನೀಡಬಯಸಿದೆ. ಹಬ್ಬಗಳನ್ನು ಮಾರುತಿ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಕುಟುಂಬ ಸಮೇತರಾಗಿ ಸಂಭ್ರಮಿಸಲು ತನ್ನ ಕಾರುಗಳ ಮಾರಾಟ ಸೇವಾಸಂಸ್ಢೆ ಹಾರಾಡಿ ಭಾರತ್ ಆಟೊ ಕಾರ್ಸ್ ನೊಂದಿಗೆ ಬೃಹತ್ ಮೆಗಾ ಎಕ್ಸ್‌ಚೇಂಜ್ ಲೋನ್ ಮೇಳವನ್ನು ಆ.10ರಂದು ತೆಂಕಿಲ ಬೈಪಾಸ್ ಟ್ರೂವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಮುಂಭಾಗ ಆರಂಭಿಸಿದ್ದು  ಇಂದು(ಆ.11) ಈ ಮೇಳ ಕೊನೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಸುಮಾರು 55 ಸಾವಿರ ರೂ. ತನಕ ಉಳಿತಾಯವಿದ್ದು ನೂರು ಶೇಕಡಾ ಸಾಲ ಸೌಲಭ್ಯ ಹಾಗೂ ಸುಲಭ ಪಾವತಿ ವಿದಾನ ವ್ಶವಸ್ಥೆ ಇರಲಿದೆ. ನೂತನ, ವಿಶಿಷ್ಟ ಮಾದರಿಯ ಆಲ್ಟೋ, ಇಕೋ ಕಾರುಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 60 ಸಾವಿರ ಹಾಗೂ 70 ಸಾವಿರ ಮುಂಗಡ ಪಾವತಿಸಿ ಕಾರುಗಳ ಮಾಲಿಕರಾಗುವ ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶವಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ 9483501730/ 9481872830 ಕರೆಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.