ಎಸೆಸ್ಸೆಲ್ಸಿ:ವಿಕ್ಟರ್ಸ್ ಬಾಲಿಕಾ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಗೆ ಶೇ.87 ಫಲಿತಾಂಶ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: 2019-20ನೇ ಸಾಲಿನ ಎಸೆಸ್ಸೆಲ್ಸಿ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡಿದ್ದು, ಇಲ್ಲಿನ ಮಾಯಿದೆ ದೇವುಸ್ ಚರ್ಚ್ ಸಮೂಹ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲೊಂದಾದ ಸಂತ ವಿಕ್ಟರ್ಸ್ ಬಾಲಿಕಾ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಗೆ ಶೇ.87.39 ಫಲಿತಾಂಶ ಲಭಿಸಿದೆ.

ರಕ್ಷಾ ಪಿ
ಮೌಸೀನಾ ತಸ್ಲೀಮಾ
ಧನ್ಯಾ ‍ಶ್ರೀ
ಭೂಮಿಕಾ ರೈ

ಒಟ್ಟು 230 ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯರು  ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಹಾಜರಾಗಿದ್ದು 201 ಮಂದಿ ಉತ್ತೀರ್ಣರಾಗಿದ್ದಾರೆ. 45 ಮಂದಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯರು ವಿಶಿಷ್ಟ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ, 145 ಮಂದಿ ಪ್ರಥಮ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ, 10 ಮಂದಿ ದ್ವಿತೀಯ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತೀರ್ಣರಾಗಿದ್ದಾರೆ.  ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಭೂಮಿಕಾ ರೈಯವರು 610 ಅಂಕಗಳನ್ನು, ಕನ್ನಡ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಮೌಸಿನಾ ತಸ್ಲೀಮ್ ಹಾಗೂ ಧನ್ಯಶ್ರೀ ಈರ್ವರು ತಲಾ 579 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಪಡೆದು ಶಾಲೆಗೆ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನಿ ಎನಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಉಳಿದಂತೆ ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಾ ಪಿ.ರವರು 602 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿ ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಭೂಮಿಕಾ ರೈಯವರು ನೆಲ್ಲಿಕಟ್ಟೆ ನಿವಾಸಿ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ ಹಾಗೂ ಜ್ಯೋತಿ ಕಿರಣ್ ರೈಯವರ ಪುತ್ರಿ. ರಕ್ಷಾ ಪಿ.ರವರು ನೆಲ್ಲಿಕಟ್ಟೆ ನಿವಾಸಿ ಪದ್ಮನಾಭ ರಾವ್ ಹಾಗೂ ಭವಾನಿರವರ ಪುತ್ರಿ. ಮೌಸಿನಾ ತಸ್ಲೀಮ್ ರವರು ಅರಿಯಡ್ಕ ನೀರ್ಕಾಜೆ ನಿವಾಸಿ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಹಾಗೂ ಮೈಮೂನರವರ ಪುತ್ರಿ. ಧನ್ಯಶ್ರೀರವರು ಬಲ್ನಾಡು ಸೇನರಮೂಲೆ ನಿವಾಸಿ ಸೋಮಪ್ಪ ಗೌಡ ಹಾಗೂ ಹರಿಣಾಕ್ಷಿರವರ ಪುತ್ರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶಾಲೆಯ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.