ಕುಂತೂರು: ಗೋಕುಲ ಸ್ವಸಹಾಯ ಸಂಘ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪೆರಾಬೆ: ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಗ್ರಾಮಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಯ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಪ್ರಗತಿಬಂಧು ಸ್ವಸಹಾಯ ಸಂಘಗಳ ಒಕ್ಕೂಟ ಕುಂತೂರು ಇದರ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಜನ್ಮಾಷ್ಟಮಿಯ ದಿವಸದಂದು ರಚನೆಗೊಂಡ “ಗೋಕುಲ” ಸ್ವಸಹಾಯ ಸಂಘದ ಉದ್ಘಾಟನೆಯು ಮರುವಂತಿಲ ವಾಸಪ್ಪ ಗೌಡರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಅಖಿಲ ಕರ್ನಾಟಕ ಜನ ಜಾಗೃತಿ ವೇದಿಕೆ ಕಡಬ ವಲಯದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ವಸಂತಿಯವರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಹಳೆನೇರೆಂಕಿ ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಮಹಿಳಾ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ನಿರ್ದೇಶಕಿ ದೇವಕಿಯವರು ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಕಡಬ ವಲಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ ಬಾಬು ಕೆ.ರವರು ದಾಖಲಾತಿ ಹಸ್ತಾಂತರ ಮಾಡಿ ತಂಡದ ನಿಯಮಗಳ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ಕುಂತೂರು ಒಕ್ಕೂಟದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ, ಸುವಿಧಾ ಸಹಾಯಕರೂ ಆದ ಚೆನ್ನಕೇಶವ ರೈ ಗುತ್ತುಪಾಲುರವರು ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಸೇವಾ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ರೇಖಾ ವಂದಿಸಿದರು. ತಂಡದ ಪ್ರಬಂಧಕ ರಮೇಶ ರೈ, ಸಂಯೋಜಕ ಪ್ರಕಾಶ. ಕೆ. ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ವಾಸಪ್ಪ ಗೌಡ, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ರವಿ ಯಂ.ಎಸ್, ನಿಖಿಲ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ಧರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.