ಆ.14 : ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಕೊರೋನಾ ಉಚಿತ ರಾಪಿಡ್ ಪರೀಕ್ಷಾ ಶಿಬಿರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ:ಮಾಹಾಮಾರಿ ಕೊರೋನಾ ಸೋಂಕು ಬಗ್ಗೆ ಉಚಿತ ರಾಪಿಡ್ ಪರೀಕ್ಷಾ ಶಿಬಿರ ಆ.14 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಗಂಟೆ 10 ರಿಂದ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 1 ಗಂಟೆ ಪಾಣಾಜೆ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ    ವಿಜಯನಗರ ಶಾಖೆಯ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನವರಿಗೆ ರೋಗ ಹರಡಬಾರದೆಂಬ ಕಾಳಜಿಯಿಂದ ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಗಡಿ ವರ್ತಕರು, ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು, ಅಟೋ ಚಾಲಕರು, ವಿವಿಧ ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವವರು ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಸ್ವಯಂ ಪ್ರೇರಿತರಾಗಿ ಬಂದು ತಪಾಸಣೆ ಮಾಡಿ ಕೊಳ್ಳುವಂತೆ  ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಸಂದ್ಯಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಹಾಗೂ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ ರಾಜಾರಾಮ.ಬಿ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.