ಎಸ್.ವೈ.ಎಸ್,ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಫ್ ವತಿಯಿಂದ ಸವಣೂರು ಮೊಗರು ಶಾಲೆಗೆ ಸ್ಟೀಲ್ ಡ್ರಮ್ ಕೊಡುಗೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ: ಸವಣೂರು ಮೊಗರು ದ.ಕ.ಜಿ.ಪಂ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಗೆ  ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಪೂರೈಕೆಗಾಗಿ ಎಸ್.ವೈ.ಎಸ್ ಮತ್ತು ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಫ್  ಸವಣೂರು ಶಾಖೆ ವತಿಯಿಂದ ಸ್ಟೀಲ್ ಡ್ರಮ್ ಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕ ಮುಸ್ಲಿಂ ಜಮಾಅತ್ ಸವಣೂರು ವಲಯದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾದ ಎಸ್.ಇ. ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ ಸೊಂಪಾಡಿ, ಸವಣೂರು ಎಸ್.ವೈ.ಎಸ್ ಸೆಂಟರ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಶ್ರಫ್ ಸಖಾಫಿ, ಎಸ್.ವೈ.ಎಸ್  ಸವಣೂರು ಬ್ರಾಂಚ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹನೀಫ್ ಸಅದಿ ಮಾಂತೂರು, ಎಸ್.ವೈ.ಎಸ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸಂಶುದ್ದೀನ್ ಹಾಜಿ, ಸರ್ವೆ ಅಶ್ರಫ್ ಎಂ.ಕೆ, ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಫ್ ಸವಣೂರು ಬ್ರಾಂಚ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಪಣೆಮಜಲು,ಎಸ್.ವೈ.ಎಸ್ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಸೊಂಪಾಡಿ, ಉಮರ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಸವಣೂರು, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಅಬ್ದುಲ್ ರಝಾಕ್ ಕೆನರಾ, ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ದಿವ್ಯಲತಾ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬುಬಕ್ಕರ್ ಮಜಲ್, ಸದಸ್ಯರಾದ ಮೀನಾಕ್ಷಿ, ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಫಾರೂಕ್ ಮಾಂತೂರು, ಮುಖ್ಯಗುರುಗಳು, ಸಹಶಿಕ್ಷಕರು ಹಾಗೂ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.