ದರ್ಬೆಯಲ್ಲಿ A – ONE ಕೇಕ್ ಶಾಪ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ‌ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಪುತ್ತೂರಿನ ಹೃದಯ ಬಾಗವಾದ ದರ್ಬೆಯ ಮೊಯ್ದೀನ್ ಕಾಂಫ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಸೂರಿನಡಿಯಲ್ಲಿ ಕೇಕ್ ತಯಾರಿಸಲು ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಬೇಕಿಂಗ್ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ A – ONE ಶಾಪ್  ಆ.31 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

ಸಂಸ್ಥೆಯ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ಸಾಲ್ಮರ ಸೈಯ್ಯದ್ ಎಸ್.ಎಂ. ಮುಹಮ್ಮದ್ ತಂಙಳ್ ರವರು  ಕುರಾನ್ ಪಠಿಸಿ ದುವಾ ಆಶೀರ್ವಚನ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. 

‌ಮುಖ್ಯ ಅಥಿತಿಗಳಾಗಿ ದರ್ಬೆ ಮುಹಮದೀಯ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿಯ ಖತೀಬ್ ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್‌ ಹಮೀದ್ ಹನೀಫೀ, ಶಾಕೀರ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಅಡಿಕೆ ಉದ್ಯಮಿ ಹಾಗೂ ಜಿಲ್ಲಾ ವಕ್ಫ್‌ ನ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ಯುನಿಟಿ ಹಸನ್ ಹಾಜಿ,  ಸ್ಟೈಲ್ ಪಾರ್ಕ್ ನ ಮಾಲಕ ಮಹಮ್ಮದ್ ಶರೀಫ್(ಶಮ್ಮೂನ್ ), ಜಿಲ್ಲಾ ವಕ್ಫ್‌ ಸದಸ್ಯ ಯಾಕೂಬ್ ಹಾಜಿ ದರ್ಬೆ, ಉಸ್ಮಾನ್ ದರ್ಬೆ, ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಅಝಾದ್, ಬಶೀರ್ ದರ್ಬೆ, ಹನೀಫ್ ಹಾಜಿ ಉದಯ ಪುತ್ತೂರು, ಅಬ್ದುಲ್ ಅಝೀಝ್ ದರ್ಬೆ, ರೋಯಲ್ ರಫೀಕ್ ದರ್ಬೆ, ಉಮ್ಮರ್ ಪರ್ಲಡ್ಕ, ದರ್ಬೆ ಸ್ಟಾರ್ ಮೆಡಿಕಲ್ ನ ಝೀಯಾದ್, ತೌಸೀಫ್ ಪುರುಷರಕಟ್ಟೆ, ಅಂಕಲ್‌ ಸ್ವೀಟ್ಸ್‌ ನ ಮಾಲಕ ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಕೆ, ಶೂ ಬಜಾರ್‌ ನ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್‌ ಸೇರಿದಂತೆ ಇನ್ನಿತರ ಗಣ್ಯರು ಪಾಲ್ಗೊಂಡು ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಬಂದಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ಅಥಿತಿಗಳನ್ನು A-ONE ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರಾದ ಶಕೀಲ್ ದರ್ಬೆ ರವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ತರಹದ ಮೆಸರಿಂಗ್ ಕಪ್ಸ್, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಬೀಟರ್, ಹ್ಯಾಂಡ್ ವ್ಹಿಸ್ಕ್, ರಬ್ಬರ್ ಸ್ಪೆಚುವಲ್ಸ್, ಆಫ್‌ಸೆಟ್ ಮೆಟಲ್ ಸ್ಪೆಟುಲ ಆಂಡ್ ಸ್ಪ್ರೆಡರ್, ಟರ್ನ್ ಟೇಬಲ್, ನೋರhಸ್ ಆಂಡ್ ಪೈಪಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಗ್ಸ್, ಮಿಕ್ಸಿಂಗ್ ಬೌಲ್ಸ್, ವೈರ್ ರ್‍ಯಾಕ್, ಬೇಕಿಂಗ್ ಪಾನ್, ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಪಾನ್, ಬಟರ್ ಪೇಪರ್, ಕಿಚನ್ ನೈವ್ಸ್ ಆಂಡ್ ಸಿಸರ್‍ಸ್, ಸ್ಕ್ರಾಪರ್, ಆಲ್‌ಪರ್ಪಸ್ ಫ್ರೋರ್, ಬೇಕಿಂಗ್ ಪೌಡರ್,ಬೇಕಿಂಗ್ ಸೋಡಾ, ಎಲ್ಲಾ ಫ್ಲೇವರ್‌ಗಳ ಎಸ್ಸೆನ್ಸ್, ವಿನೇಗರ್, ಮೊಟ್ಟೆಗಳು, ವೆಜಿಟೇಬಲ್ ಆಯಿಲ್, ಕಾನ್‌ಫ್ಲವರ್, ಕೋಕಾ ಪೌಡರ್, ಡಾರ್ಕ್ ಆಂಡ್ ವೈಟ್ ಚಾಕೊಲೇಟ್,ವಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಕ್ರೀಂ ಆಂಡ್ ಕಂಡೆನ್ಸ್‌ಡ್ ಮಿಲ್ಕ್, ಡ್ರೈ ಫ್ರುಟ್ಸ್, ಜೆಲ್ ಕಲರ್ಸ್ ಫೊಂಡಂತ್, ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಸಿರಪ್, ಫ್ರುಟ್ ಕ್ರಶ್ ಫಾರ್ ಟಾಪಿಂಗ್ ಆಂಡ್ ಫಿಲ್ಲಿಂಗ್, ಕೇಕ್ ಕಾರ್ಡ್ ಬೋರ್ಡ್, ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಳು, ಗ್ರೆನುಲೇಟೆಡ್ ಶುಗರ್ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ರಮೀಝ್ ಹಟ್ಟಾ ದರ್ಬೆ ಮತ್ತು ರಾಹೀಲ್ ದರ್ಬೆ ಹಾಗೂ ಶೀಯಾನ್ ದರ್ಬೆ ರವರು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.