ಡಿಜಿಟಲ್ ಜನಸೇವಾ ಕಾಮನ್ ಸರ್ವೀಸ್ ಸೆಂಟರ್ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡು ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಪಡೀಲ್‌ನ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷದಿಂದ ಕಾರ್ಯಾಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಡಿಜಿಟಲ್ ಜನಸೇವಾ ಕಾಮನ್ ಸರ್ವೀಸ್ ಸೆಂಟರ್ ಪಡೀಲ್ ಎಮ್.ಎಸ್.ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡು ಆ.31ರಂದು ಪೂಜಾವಿಧಿವಿಧಾನಗಳೊಂದಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಪುತ್ತೂರು ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಪುತ್ತೂರು ಒಕ್ಕಲಿಗ ಯುವ ಗೌಡ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎ.ವಿ.ನಾರಾಯಣ, ನಗರಸಭೆ ಸದಸ್ಯರಾದ ಪದ್ಮನಾಭ ನಾಯ್ಕ್, ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಜಿನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಮಾಲಕರಾದ ಮಮತಾ ಅಶೋಕ್ ಮತ್ತು ಅಶೋಕ್ ರವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಆಯುಷ್ಮಾನ್ ಕಾರ್ಡ್, ಪಾನ್ ಕಾರ್ಡ್, ಜಾತಿ ಆದಾಯ ಪತ್ರ, ಜೆರಾಕ್ಸ್, ವಾಹನ ಇನ್ಶೂರೆನ್ಸ್, ಮೊಬೈಲ್ ರೀಚಾರ್ಜ್, ಆರ್‌ಟಿಸಿ ಪ್ರಿಂಟ್, ಡಿಟಿಪಿ ವರ್ಕ್ಸ್, ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಸ್ಟೇಷನರಿ ಐಟಂಗಳು ಮುಂತಾದ ಸೇವೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರು.

ಪ್ರಥಮ ಗ್ರಾಹಕರಾಗಿ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್ ಪಡೀಲ್ ಇದರ ಮಾಲಕ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಶೆಣೈ ಪ್ರಥಮ ಖರೀದಿ ಮಾಡಿದರು. ಯೋಗೀಶ್ ಸ್ಟೋರ್ಸ್ ನ ಯೋಗೀಶ್, ಕಟ್ಟಡ ಮಾಲಕ ಸೀತಾರಾಮ ಗೌಡ, ಮೆಸ್ಕಾಂನ ರತ್ನಾಕರ ನಾಯಕ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು ಗಣ್ಯರು ಆಗಮಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.