ಸೆ.2: ಕೌಡಿಚ್ಚಾರಿನಲ್ಲಿ ಸೇವಾ ಸಿಂಧು ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೇವಾ ಕಾಮನ್ ಸರ್ವಿಸ್ ಸೆಂಟರ್ ,ಸಾಕ್ಷ ಜನಾ ಸೇವಾ ಕೇಂದ್ರ ಉದ್ಘಾಟನೆ

ಪುತ್ತೂರು:  ಅರಿಯಡ್ಕ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಕೌಡಿಚ್ಚಾರಿನಲ್ಲಿ ಸೆ.2ರಂದು ಸೇವಾ ಸಿಂಧು ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೇವಾ ಕಾಮನ್ ಸರ್ವಿಸ್ ಸೆಂಟರ್ ,ಸಾಕ್ಷ ಜನಾ ಸೇವಾ ಕೇಂದ್ರ ಉದ್ಘಾಟನೆಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ಕಿಸಾನ್ ಸಮ್ಮಾನ್ ಯೋಜನೆ, ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ಶ್ರಮಯೋಗಿ ಯೋಜನೆ,ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಮತ್ತು ಡೌನ್ಲೋಡ್, ಜಾತಿ ಆದಾಯ, ರೇಷನ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅರ್ಜಿ, ಮತ್ತು ತಿದ್ದುಪಡಿ,ಪಾನ್ ಕಾರ್ಡ್,ಆಯೂಷ್ಮ್ ನ್ , ಕಾರ್ಡ್, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಿಂಚಣಿ ಯೋಜನೆ ಮುಂತಾದ ಹಲವಾರು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ಗ್ರಾಮೀಣ ಭಾಗದ ಜನತೆಯ ಆಶೋತ್ತರಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತೇವೆ.ಸಾರ್ವಜನಿಕರು,ಸದಾ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿ ಹರಸಬೇಕಗಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕ ಸದಾನಂದ ಮಣಿಯಾಣಿ ಕುರುಂಜ ಮೂಲೆಯವರು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.