ಕೋಲ್ಪೆ: ಅನ್ಸಾರುಲ್ ಮುಸ್ಲಿಮೀನ್ ಯಂಗ್‌ಮೆನ್ಸ್ ವತಿಯಿಂದ ಆಯುಷ್ಮಾನ್ ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಡ್ ನೊಂದಣಿ ಅಭಿಯಾನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಅನ್ಸಾರುಲ್ ಮುಸ್ಲಿಮೀನ್ ಯಂಗ್‌ಮೆನ್ಸ್ ಅಸೋಶಿಯೇಶನ್ ಕೋಲ್ಪೆ-ಇಡ್ಕಿದು ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ಕೇಂದ್ರ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯ ಸರಕಾರದ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷಿ ಯೋಜನೆಯಾದ ಆಯುಷ್ಮಾನ್ ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಡ್ ನೊಂದಣಿ ಅಭಿಯಾನ ಆ.೩೦ರಂದು ಕೋಲ್ಪೆ ಬದ್ರಿಯಾ ಮದ್ರಸ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

 

ಸ್ಥಳೀಯ ಜಮಾಅತ್ ಖತೀಬ್ ನಿಸಾರ್ ಸಖಾಫಿ ಅಲ್ ಅಝ್ಹರಿ ದುವಾದೊಂದಿಗೆ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಬದ್ರಿಯಾ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶೇಖಬ್ಬ ಕೋಲ್ಪೆ ಆಯುಷ್ಮಾನ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅಭಿಯಾನಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು. ಜಮಾಅತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸುಲೈಮಾನ್ ಕೋಲ್ಪೆ,ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಲತೀಫ್ ದಲ್ಕಾಜೆ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಹಕೀಂ ಕೋಲ್ಪೆ, ಹಿರಿಯರಾದ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಕೋಲ್ಪೆ, ಸದರ್ ಉಸ್ತಾದ್ ಉಮರ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್, ಅನ್ಸಾರುಲ್ ಮುಸ್ಲಿಮೀನ್ ಯಂಗ್‌ಮೆನ್ಸ್ ಅಸೋಶಿಯೇಶನ್‌ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಜಿನಾಸ್ ಕೋಲ್ಪೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಆಸೀಫ್ ಕೋಲ್ಪೆ. ಸಹ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಬಶೀರ್ ಸುಲೈಮಾನ್, ಸದಸ್ಯರಾದ ಬಶೀರ್ ಸಹದಿ, ನಿಸಾರ್, ಶರೀಫ್ ಕೋಲ್ಪೆ, ಪರಾಝ್, ಶರೀಫ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

 


ನೂರಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಧಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಲಿಗೆ ಆಯುಷ್ಮಾನ್ ಕಾರ್ಡ್ ಸೌಲಭ್ಯ ಒದಗಿಸಲಾಯಿತು. ಊರಿನ ಜನತೆ ಇದರ ಸದುಪಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡರು. ನೌಶಾದ್ ಕೋಲ್ಪೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.