ದೈಪಿಲ ಕ್ರೀಡಾ ಸೇವಾ ಸಂಘದಿಂದ ಧನಸಹಾಯ ಹಸ್ತಾಂತರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಾಣಿಯೂರು: ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ದೈಪಿಲ ಕ್ರೀಡಾ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ವತಿಯಿಂದ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ತುತ್ತಾಗಿರುವ ಕೆಳಗಿನಕೇರಿ ಕೊಪ್ಪ ಹರೀಶ್ ಎಂಬವರಿಗೆ ರೂ ೧೫,೦೦೦ ಧನಸಹಾಯ ಹಾಗೂ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಎಲ್‌ಸಿಯಲ್ಲಿ ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಭಾಗ್ಯ ಎಂಬವರ ಮುಂದಿನ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸಕ್ಕಾಗಿ ರೂ ೩,೦೦೦ ಧನಸಹಾಯವನ್ನು ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಲಾಯಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ದೈಪಿಲ ಕ್ರೀಡಾ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಂಟ್ಯಾನ, ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪದ್ಮನಾಭ ಕೆಳಗಿನಕೇರಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಭವಿತ್ ಖಂಡಿಗ, ಗ್ರಾ.ಪಂ, ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ಸುಂದರ ದೇವಸ್ಯ, ಜಿನ್ನಪ್ಪ ಕುಂಬಾರ ಕೊಪ್ಪ, ಗಿರಿಯಪ್ಪ ಕುಂಬಾರ ಕೊಪ್ಪ, ಆನಂದ ಕುಂಬಾರ ಕೊಪ್ಪ, ಕೊರಗಪ್ಪ ಕುಂಬಾರ ಕೊಪ್ಪ ಹಾಗೂ ಸಂಘದ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಸದಸ್ಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.