ಸೆ.12ರ ಉಭಯ ತಾಲೂಕಿನ ಕೊರೋನಾ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ | ಪುತ್ತೂರು, ಕಡಬದಲ್ಲಿ 59 ಮಂದಿಗೆ ಕೊರೋನಾ ದೃಢ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಪುತ್ತೂರು ಮತ್ತು ಕಡಬ ತಾಲೂಕುಗಳಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆಯ ವರದಿಯಂತೆ ೫೯ ಮಂದಿಗೆ ಕೊರೋನಾ ದೃಢಪಟ್ಟಿದೆ. 

ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮದ ೫೨ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ೫೪ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ನೆಹರೂನಗರ ೨೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವಕ, ಉರ್ಲಾಂಡಿ ೪೦ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಪುತ್ತೂರು ಕೋರ್ಟ್‌ರಸ್ತೆಯ ೨೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವಕ, ದರ್ಬೆಯ ೭೬ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ಕಸಬದ ೩೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ಸಂಪ್ಯ ೫೬ರ ಮಹಿಳೆ, ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯ ೨೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಸಿಬಂದಿ, ತೆಂಕಿಲ ೧೨ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಬಾಲಕ, ಪಡೀಲ್ ೫೬ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಬನ್ನೂರು ೨೧ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವತಿ, ನೆಲ್ಲಿಕಟ್ಟೆಯ ೨೧ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವತಿ, ಪರ್ಲಡ್ಕದ ೪೬ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಪುತ್ತೂರು ಕೆಎಸ್‌ಆರ್‌ಟಿಸಿ ಘಟಕದ ೪೧ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ನರಿಮೊಗರುವಿನ ೬೩ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೨೬ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವತಿ, ಕೋಡಿಂಬಾಡಿ ೨೯ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವತಿ, ಕೊಡಿಪ್ಪಾಡಿ ೪೨ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೪೦ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ೧೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಬಾಲಕಿ, ನೆಟ್ಟಣಿಗೆ ಮುಡ್ನೂರು ೫೨ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ೧೨ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಬಾಲಕ, ಸರ್ವೆ ೪೮ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೪೯ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಪುಣ್ಚಪ್ಪಾಡಿ ೨೯ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವತಿ, ೫೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ೧೨ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಬಾಲಕಿ, ೩೨ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೭ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಬಾಲಕಿ, ೨೩ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವತಿ, ೪೦ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ಆರ್ಯಾಪು ೪೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ೪೬ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೩೪ನೇ ನೆಕ್ಕಿಲಾಡಿ ೩೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೪ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಬಾಲಕಿ, ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿ ೨೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವತಿ, ವೀರಮಂಗಲ ೩೪ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಶಾಂತಿಗೋಡು ೫೪ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ಕಡಬದ ತಾಲೂಕಿನ ಕಾಮಣದಲ್ಲಿ ೨೯ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವಕ, ಕೋಡಿಂಬಾಳದ ೬೦ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ, ೭೦ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಕೊಲದ ೪೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೬೮ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ನೆಲ್ಯಾಡಿ ೫೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೧೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಬಾಲಕ, ೩೪ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೫೬ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ಕೊಣಾಲು ೩೨ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ೪೬ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ಕೊಣಾಜೆ ೫೧ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಶಿರಾಡಿ ೬೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ಕೌಕ್ರಾಡಿ ೫೩ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ೬೦ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೨೯ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವತಿ, ೨೮ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವಕ, ಕಾಣಿಯೂರು ೨೩ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವಕ, ೪೫ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಮಹಿಳೆ, ನೂಜಿಬಾಳ್ತಿಲ ೨೨ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಯದ ಯುವಕನಲ್ಲಿ ಕೊರೋನಾ ದೃಢಗೊಂಡಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.