ಕಡಬ ತಾಲೂಕು ಯುವ ಬ್ರಿಗೇಡ್‌ನಿಂದ ಮನೆಮನೆಗೆ ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಸಂದೇಶ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ : ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರು 127 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಅಮೇರಿಕಾದ ಚಿಕಾಗೋದಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯಾಗಿ ಭಾಷಣ ಮಾಡಿದ ದಿನದ ಸವಿನೆನಪಿಗಾಗಿ ಸೆ.13ರಂದು ಮನುಕುಲಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವೀರಕೇಸರಿ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕಡಬ ತಾಲೂಕು ಯುವ ಬ್ರಿಗೇಡ್ ವತಿಯಿಂದ ಮನೆಮನೆಗೆ ಮುಟ್ಟಿಸುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮರ್ದಾಳದಲ್ಲಿ ನಡೆಸಲಾಯಿತು.

ವಿವೇಕಾನಂದರ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕ ಮತ್ತು ಜೊತೆಗೆ ಮನೆಯ ಬಾಗಿಲ ಮೇಲೆ ವಿವೇಕಾನಂದರ ವಿವೇಕವಾಣಿಯ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಹಚ್ಚುವ ಮಹಾ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ಯುವ ಬ್ರಿಗೇಡ್ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಸೂಲಿಬೆಲೆರವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಂತೆ ವಿಭಾಗ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ತಿಲಕ್ ರವರ ಸಲಹೆಯಂತೆ ನಡೆದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಗಿರೀಶ್ ಕೊರುಂದೂರು, ತೀರ್ಥೇಶ್ ಕೋಡಂದೂರು, ಮಿಥುನ್ ಅಚ್ಚಿಲ, ಕಿರಣ್ ಎಡೆಂಜೆ, ಯಶೋಧರ ನೀರಾಜೆ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಅಚ್ಚಿಲ, ನಿತೇಶ್ ಕೊಣಾಜೆ, ಶರತ್ ಎಡೆಂಜೆ, ಸಂತೋಷ್ ಅಮ್ಮಣ್ಣಿಪಾಲ್ ಮೊದಲಾದವರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.