ಸೆ.14ರ ಉಭಯ ತಾಲೂಕಿನ ಕೊರೋನ ಅಪ್‌ಡೇಟ್| ಪುತ್ತೂರು, ಕಡಬದಲ್ಲಿ 70 ಮಂದಿಗೆ ಕೋರೊನಾ ದೃಢ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಪುತ್ತೂರು ಮತ್ತು ಕಡಬ ತಾಲೂಕುಗಳಲ್ಲಿ ಸೆ.14ರ ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆಯ ವರದಿಯಂತೆ 70 ಮಂದಿಗೆ ಕೋರೊನಾ ದೃಢಗೊಂಡಿದೆ.

ಸೂತ್ರಬೆಟ್ಟು ನಿವಾಸಿ 68 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಹಾರಾಡಿಯ 35 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ನೆಹರೂನಗರದ 60 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, 55 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, 83 ವರ್ಷದ ವೃದ್ಧೆ, 58 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, 27 ವರ್ಷದ ಯುವಕ, ಚಿಕ್ಕಮುಡ್ನೂರಿನ 17 ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, ಪಡೀಲ್‌ನ 16 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ, ಪಡ್ನೂರು 22ರ ಯುವತಿ, ಮುಂಡೂರು 16 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ, ಕೆಯ್ಯೂರು ೫೬ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸಂಪ್ಯ 25ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, ೫೪ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ಹಿರೇಬಂಡಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ೩೫ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, 55 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, 40 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ೩೫ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, 8 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕಿ, 2 ವರ್ಷದ ಗಂಡು ಮಗು, 1 ವರ್ಷದ ಗಂಡು ಮಗು, ನೆಟ್ಟಣಿಗೆ ಮುಡ್ನೂರು ೪೫ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ೨೬ ವರ್ಷದ ಯುವಕ, 24 ವರ್ಷದ ಯುವಕ, ೩೩ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, 70 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೩೦ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ೧೦ ವರ್ಷದ ಬಾಲಕಿ, ಪುರುಷರಕಟ್ಟೆ ೪೦ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಸರ್ವೆ ೨೮ ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, 20 ವರ್ಷದ ಯುವಕ, ೪೭ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಶಾಂತಿಗೋಡು ೨೫ ವರ್ಷದ ಯುವಕ, ಕೆದಂಬಾಡಿ 31 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ನೆಲ್ಲಿಕಟ್ಟೆ 12 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ, 36 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ೩೮ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಬನ್ನೂರು 60 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಅರಿಯಡ್ಕ ೬೫ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಕಡಬ ತಾಲೂಕಿನ ಸವಣೂರಿನ ೪೨ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, 40 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೪೫ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, 20  ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, ೬೦ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೬೨ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ೪೦ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, 15 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ, ಸಿರಿಬಾಗಿಲು ೬೦ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ಪಾಲ್ತಾಡಿ 60 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ೧೭ ವರ್ಷದ ಯುವಕ, ೩೦ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, 27 ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, 29 ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, ೪೫ ವರ್ಷದ ಪುರುಷ, ೪೫ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೫೦ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, 25 ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, ೪೮ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ೨೦ ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, 72 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೪೮ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಪೆರಾಬೆ 28 ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, ಆಲಂಕಾರು ೨೦ ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, ೩೪ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, ೪೮ ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ, ಕೊಲ ೬೮ ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿ, 29 ವರ್ಷದ ಯುವತಿ, 7 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ, 4 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ, ಕೊಂಬಾರು ೨೧ ವರ್ಷದ ಯುವತಿಯಲ್ಲಿ ಕೊರೋನಾ ದೃಢಗೊಂಡಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.