HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಸೆ.19: ಸುದ್ದಿ ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವದ ‘ಅಂಬರ ಮರ್ಲೆರ್‌’ ಕಾಮಿಡಿ ಶೋ. ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಮುಹೂರ್ತ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಸುದ್ದಿ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವದಲ್ಲಿ ಸುಂದರ ರೈ ಮಂದಾರ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಂಡು ಸುದ್ದಿ ಚಾನೆಲ್‌ ಮತ್ತು ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿರುವ ಅಂಬರ ಮರ್ಲೆರ್ ತುಳು ಕಾಮಿಡಿ ಶೋ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮುಹೂರ್ತವು ಸೆ.19ರಂದು ಮಹಾಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಗೋಪುರದ ಬಳಿ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಕಾಮಿಡಿ ಶೋ.ದ ನಿರ್ದೇಶಕ , ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟ ಸುಂದರ ರೈ ಮಂದಾರ ಹೇಳಿದರು.

ಸೆ.18 ರಂದು ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು, ತುಳುನಾಡಿನ‌ ಹೆಸರಾಂತ ಕಲಾವಿದರನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿಗೊಂಡು ಈ ತುಳು ಕಾಮಿಡಿ‌ ಶೋ.‌ನಡೆಯಲಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ‌ 100ಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ವೃತ್ತಿಪರ ಕಲಾವಿದರು ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ಶೆಡ್ಯೂಲ್ ನಲ್ಲಿ 10 ಎಪಿಸೋಡ್ ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಪ್ರಥಮ ಹಂತದ ಶೆಡ್ಯೂಲ್ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ಬಳಿಕ ಎರಡನೇ ಹಂತದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಪುತ್ತೂರಿನ ಬಾಲವನ ಹಾಗೂ ಪಡೀಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ದಿನದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಓನ್ಲಿ ಕಾಮಿಡಿ;
ಅಂಬರ ಮರ್ಲೆರ್ ತುಳು ಕಾಮಿಡಿ ಶೋ.ದಲ್ಲಿ ಜನರಿಗೆ ಮನರಂಜನೆ ನೀಡುವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಧರ್ಮ, ಜಾತಿ, ಪಂಗಡ, ಸಮುದಾಯ, ವೃತ್ತಿಯನ್ನು  ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡು ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಜನರ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಧಕ್ಕೆಯಾಗದಂತೆ ಮನರಂಜನೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಪ್ರತಿ ಎಪಿಸೋಡ್ ನಲ್ಲೂ ವಿಭಿನ್ನತೆಯನ್ನು ಕಾಮಿಡಿ ಶೋ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಹಾಸ್ಯ ದಿಗ್ಗಜರ ಸಮ್ಮಿಲನ;
ಕಾಮಿಡಿ ಶೋ.ದಲ್ಲಿ ಹೆಸರಾಂತ ಹಾಸ್ಯ ಕಲಾವಿದರಾದ  ಅರವಿಂದ ಬೋಳಾರ್, ತೆಲಿಕೆದ ಬೊಳ್ಳಿ ದೇವದಾಸ್ ಕಾಪಿಕಾಡ್, ನವೀನ್‌ಡಿ.ಪಡೀಲ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು‌ ಹಾಸ್ಯ ದಿಗ್ಗಜರ ಸಮ್ಮಿಲನವು ಕಾಮಿಡಿ  ಶೋ.ದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಸುಂದರ ರೈ‌ ತಿಳಿಸಿದರು.

ಸುದ್ದಿ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಸಿಇಒ ಸೃಜನ್‌ ಊರುಬೈಲು ಮಾತನಾಡಿ, ಸುದ್ದಿ ಚಾನೆಲ್ ಕೇಬಲ್ ಮೂಲಕ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಲೋಕಾರ್ಪಣೆಯಾಗಲಿದೆ. ಕೇಬಲ್ ನ 256 ನಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿ ಚಾನೆಲ್ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಚಾನಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮವಾಗಿ ಅಂಬರ ಮರ್ಲೆರ್ ಕಾಮಿಡಿ ಶೋ.ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಚಾನಲ್ ನ ಪಾಲುದಾರ ಸುಧಾಕರ್ ಪಡೀಲ್‌ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.