HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಕೆಯ್ಯೂರು ಬಿಜೆಪಿ ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಛಾ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿ ರಚನೆ | ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ: ಸಂಗೀತಾ ಕೂಡ್ಲು. ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ: ಲಾವಣ್ಯ ರೈ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷದ ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಛಾ ಕೆಯ್ಯೂರು ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿಯನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರಚನೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಛಾ ತಾಲೂಕು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಯಶಸ್ವಿನಿ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಿತಿ ರಚಿಸಲಾಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ತಾಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಭವಾನಿ ಚಿದಾನಂದ್, ತಾಲೂಕು ಬಿಜೆಪಿ ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಛಾದ ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಯಶೋಧ, ಕೆಯ್ಯೂರು ಬಿಜೆಪಿ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿ ಸಂಚಾಲಕ ಪ್ರಕಾಶ್ ಆಳ್ವ, ಮಹಿಳಾ ಮೋರ್ಛಾ ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಂಡಲದ ಜಯಂತಿ, ಕೆಯ್ಯೂರು ಗ್ರಾಪಂ ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಬು.ಬಿ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಕೆಯ್ಯೂರು ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆಯಾಗಿ ಲೇಖಕಿ ಸಂಗೀತಾ ಕೂಡ್ಲು, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಲಾವಣ್ಯ ಸಿ.ರೈ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆಯಾಗಿ ಈಶ್ವರಿ ಜೆ.ಶೆಟ್ಟಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮಮತಾ ಎಸ್.ರೈ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಜಯ.ಪಿ.ರೈ , ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಲೀಲಾವತಿ ರೈ, ರಾಧಿಕಾ ಎಸ್.ಎನ್, ಶ್ರೀಮತಿ ವಿ, ಪದ್ಮಾವತಿ, ಸುಮಿತ್ರಾ, ಹರಿಣಾಕ್ಷಿ ರೈ,ಧರಣಿ, ದೇವಣ್ಣ ಭಾರತಿ ವೈ ಶೆಟ್ಟಿ,ಮೋಹಿನಿ ವಿ,ಅರ್ಚನಾ ರೈ, ನಯನ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್, ಸುಷ್ಮಾ ಭಟ್, ಗಿರಿಜಾ ಮತ್ತು ಉಷಾರವರುಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.