HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಕುಂಬ್ರ: ಪಂಡಿತ್ ದೀನ್ ದಯಾಲ್ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬ ಆಚರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಪಂಡಿತ್ ದೀನ್ ದಯಾಲ್‌ರವರು ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬವನ್ನು ಸೆ.25ರಂದು ಮಾಜಿ ಸೈನಿಕ ವಿದೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಕುಂಬ್ರರವರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು.

ಕೆದಂಬಾಡಿ ಬಿಜೆಪಿ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಪ್ರಮುಖ ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ಕುರಿಕ್ಕಾರ ಸಭಾಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ನೆಟ್ಟಣಿಗೆ ಮುಡ್ನೂರು ಬಿಜೆಪಿ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಜಯಕುಮಾರ್ ರೈ ಕೋರಂಗರವರು, ಪಂಡಿತ್ ದೀನ್ ದಾಯಲ್ ಉಪಾಧ್ಯಯರ ಭಾವಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಪುಷ್ಪಾರ್ಚನೆ ಮಾಡುವ ಮುಖಾಂತರ ಅವರ ಜೀವನಗಾಥೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ತಾಲೂಕು ಯುವ ಮೋರ್ಚಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರತನ್ ರೈ ಕುಂಬ್ರ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. 186 ಬಿಜೆಪಿ ಬೂತು ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಲಚಂದ್ರ ರೈ ,೧೮೭ನೇ ಬಿಜೆಪಿ ಬೂತ್ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯರಾಮ ರೈ ಮಿತ್ರ೦ ಬಾಡಿ, 184 ನೇ ಬಿಜೆಪಿ ಬೂತ್ ಸಮಿತಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಐ. ಎನ್. ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ೧೮೫ ನೇ ಬಿಜೆಪಿ ಯುವ ಮೋರ್ಚಾ ಸಂಚಾಲಕ ಸುಭಾಷ್ ರೈ ಕುರಿಕ್ಕಾರ, ಹರ್ಷಿತ್ ಮಾರುತಿಪುರ, ಉದಯಕುಮಾರ್ ಇದ್ಯಪೆ, ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ, ಸಂತೋಷ್ ಕುರಿಕ್ಕಾರ, ಪ್ರೇಮ ಎಸ್ ರೈ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ಕುರಿಕ್ಕಾರ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, 185 ಬಿಜೆಪಿ ಬೂತ್ ಸಮಿತಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಚಂದ್ರ ಇದ್ಪಾಡಿ ವಂದಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.