HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಹೊಸ್ಮಠ-ಬಲ್ಯ ದೇರಾಜೆ ಕ್ರಾಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛ ಭಾರತ್ ಅಭಿಯಾನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಆಲಂಕಾರು: ಬಿ.ಜೆ.ಪಿ., ವಿ.ಹಿಂ.ಪ, ಭಜರಂಗ ದಳ ನಮೋಲೈಟ್ ಘಟಕ ಬಲ್ಯ.ಮತ್ತು ಬಿಜೆಪಿ ದೇರಾಜೆ ಬೂತ್ ಸಮಿತಿ ವತಿಯಿಂದ ರಾಷ್ಟ್ರಪಿತ ಮಹಾತ್ಮಾ ಗಾಂಧೀಜಿ ಮತ್ತು ಭಾರತದ ಎರಡನೇ ಪ್ರಧಾನಿ ಲಾಲ್ ಬಹದ್ದೂರ್ ಶಾಸ್ತ್ರೀ ಯವರ ಜನ್ಮ ದಿನದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಅ.2 ಶುಕ್ರವಾರ ಹೊಸ್ಮಠ -ಬಲ್ಯ ದೇರಾಜೆ ಕ್ರಾಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಸಿದರು.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವಿ.ಹಿಂ.ಪ ಬಲ್ಯ ಘಟಕ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷದ ದೇರಾಜೆ ಬೂತ್ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಉಮೇಶ್ ಬಂಗೇರ ಮಾದೇರಿಕೆ, ವಿ. ಹಿಂ.ಪ,ಬಲ್ಯ ಘಟಕದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಚ್ಚುತ ಗೌಡ ದೇರಾಜೆ, ಭಜರಂಗ ದಳ ಸಂಚಾಲಕ ಪ್ರಸಾದ್ ಟೈಲರ್ ದೇರಾಜೆ, ಸಹ ಸಂಚಾಲಕ ಲೋಕೇಶ್ ದೇವಾಡಿಗ, ಮೋನಪ್ಪ ಟೈಲರ್ ಬಲ್ಯ, ಪ್ರಮುಖರಾದ ಅಚ್ಚುತ ಗೌಡ ಪಡ್ನೂರ್, ಗಂಗಾಧರ ಗೌಡ ಸನಿಲ, ವಿಶ್ವನಾಥ ದೇವಾಡಿಗ ಗಾಣದಕೊಟ್ಟಿಗೆ,ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಅಲಂಗಪ್ಪೆ, ಲೋಕೇಶ್ LB ಸಂಪಡ್ಕ, ದೇವಣ್ಣ ಎಸ್ ಸಂಪಡ್ಕ,ಚಿದಾನಂದ ಗಾಣದಕೊಟ್ಟಿಗೆ, ಸುಂದರ ಭಂಡಾರಿ ದೇರಾಜೆ, ನಿತಿನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಹೊಸ್ಮಠ, ದೇವರಾಯ ಆಚಾರ್ಯ ಪಿಜಕ್ಕಳ, ಯತೀಶ್ ದೇರಾಜೆ, ಕೌಶಿಕ್ ಗಾಣದಕೊಟ್ಟಿಗೆ, ಧೀರಾಜ್ ದೇವಾಡಿಗ, ಪವನ್ ದೇವಾಡಿಗ , ರಂಜಿತ್ ಸಂಪಡ್ಕ, ಪವಿತ್ ರಾಜ್, ವಿಘ್ನೇಶ್ ಹೊಸ್ಮಠ, ಧನುಷ್ ದೇವಾಡಿಗ, ಉಲ್ಲಾಸ್ ಗಾಣದಕೊಟ್ಟಿಗೆ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ದೇರಾಜೆ ಬೂತಿನ ಪ್ರಮುಖರಾದ ದೇವಯ್ಯ ಗೌಡ ಪನ್ಯಾಡಿ ಮತ್ತು ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ದೇವಾಡಿಗ ಸನಿಲ ಸಹಕರಿಸಿದರು. ನಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ದ.ಕ.ಜಿ.ಪ ಹಿ.ಪ್ರಾ, ದೇರಾಜೆ ಶಾಲೆಯ ಮುಖ್ಯಗುರುಗಳಾದ ಉಮೇಶ್ ನಾಯ್ಕ್ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ಸುಧೀರ್ ಕೆ. ರವರು ಭಾಗವಿಹಿಸಿದ್ದು ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ನಂತರ ಲಘು ಪಾನೀಯ ಮತ್ತು ತಿಂಡಿಯ ವಿತರಣೆ ಮಾಡಲಾಯಿತ್ತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.