HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಅ.4ರಂದು ವಿಟ್ಲದಲ್ಲಿ `ಫಾತಿಮಾ ಸ್ಮೈಲ್ ಕೇರ್’ ಡೆಂಟಲ್ ಕ್ಲಿನಿಕ್ ಶುಭಾರಂಭ| ಫಾತಿಮಾ ಸ್ಮೈಲ್ ಗ್ರೂಪ್ ಆಫ್ ಕ್ಲಿನಿಕ್‌ನ 4ನೇ ಸಹಸಂಸ್ಥೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಪುತ್ತೂರಿನ ಫಾತಿಮಾ ಸ್ಮೈಲ್ ಗ್ರೂಪ್ ಆಫ್ ಕ್ಲಿನಿಕ್‌ನ 4ನೇ ಸಹ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಅ.೪ರಂದು ವಿಟ್ಲದ ವಿ.ಎಚ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಶುಭಾರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಕಳೆದ 10 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ದರ್ಬೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಂಡು ಹಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಆಧುನಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಹಾಗೂ ಉಪಕರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆಯ ಮೂಲಕ ಮನೆ ಮಾತಾಗಿದೆ. ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿನಿಕ್‌ನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಬಳಿಕ ತನ್ನ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಹೊರ ತಾಲೂಕುಗಳಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಮುಂದಾಗಿದ್ದು ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಹಾಗೂ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿನಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಜನತೆ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದೀಗ ತನ್ನ ಸೇವೆಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಮುಂದಾಗಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆಯು ವಿಟ್ಲದಲ್ಲಿ 4ನೇ ಸಹ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ.


ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸೇವೆಗಳು:
ಹಲ್ಲು ಕೀಳುವುದು, ಹಲ್ಲು ತುಂಬಿಸಿವುದು, ವಕ್ರದಂತ ಚಿಕಿತ್ಸೆ, ಬೇರುನಾಳ ಚಿಕಿತ್ಸೆ, ಕೃತಕ ಹಲ್ಲು ಜೋಡಣೆ, ಮಕ್ಕಳ ಹಲ್ಲಿನ ಚಿಕಿತ್ಸೆ, ಹಲ್ಲು ಶುಚಿಗೊಳಿಸುವುದು ಹಾಗೂ ಒಸಡು ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳು ಮೊದಲಾದ ಹಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸೇವೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಕ್ಲಿನಿಕ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ವೈದ್ಯರುಗಳು:
ದರ್ಬೆ ಮಹಾಲಿಂಗೇಶ್ವರ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಫಾತಿಮಾ ಸ್ಮೈಲ್ ಪ್ಲಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಡೆಂಟಲ್ ಸರ್ಜನ್‌ಗಳಾದ ಡಾ.ಶಾಫಿ, ಡಾ.ಕೀರ್ತಿಕಾ ಕೆ., ಡಾ.ಅಪೂರ್ವ, ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಹ್ಯಾಪಿ ಸ್ಟಾರ್ ಟವರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಫಾತಿಮಾ ಸ್ಮೈಲ್ ಟೂತ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಾ.ಬೀಫಾತಿಮಾ ಕೆ., ಡಾ.ನಾಸಿರ, ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಪೃಥ್ವಿ ಶಾಫಿಂಗ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಫಾತಿಮಾ ಸ್ಮೈಲ್ ಡೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಾ. ಮಹಮ್ಮದ್ ಅನಾಸ್, ಡಾ.ಸಿಯಾದ್, ವಿಟ್ಲದ ವಿ.ಎಚ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಫಾತಿಮಾ ಸ್ಮೈಲ್ ಕೇರ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಾ.ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಸರ್‍ಪ್ರಾಝ್, ಡಾ.ಶಾಫಿ ಬಿ., ಹಾಗೂ ಡಾ.ನಾದಿಯಾ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಲಭ್ಯರಿದ್ದಾರೆ.

ವಿಸಿಟಿಂಗ್ ಡಾಕ್ಟರ್‍ಸ್:
ಕ್ಲಿನಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ವೈದ್ಯರಲ್ಲದೆ ನುರಿತ ವೈದ್ಯರುಗಳು ಸೇವೆಗೆ ಲಭ್ಯಲಿರಲಿದ್ದಾರೆ. ಆರ್ಥೋಡೋಂಟಿಸ್ಟ್ ಡಾ.ರೇವಂತ್ ಸೂಂತೋಡು, ಎಂಡೋಡೋಂಟಿಸ್ಟ್ ಡಾ.ಯಾಸೀರ್ ಅರಾಫತ್, ಓರಲ್& ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಯಾಫೀಸಿಯಲ್ ಸರ್ಜನ್ ಡಾ.ಜೊಯೆಲ್, ಪಿರಿಯಾಡೋಂಟಿಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಇಂಪ್ಲೆಂಟಾಲಜಿಸ್ಟ್ ಡಾ.ಅಜಯ್ ಕುಮಾರ್ ಇ.ಜಿ., ಪಿರಿಯಾಡೋಂಟಿಸ್ಟ್ ಡಾ.ಅಶ್ವಿನ್ ಡಿ. ಮೊದಲಾದ ವೈದ್ಯರು ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಲಿನಿಕ್‌ಗಳಲ್ಲೂ ಸೇವೆಗೆ ಲಭ್ಯಲಿರಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.