ಬಿಳಿನೆಲೆ ಗ್ರಾ ಪಂ ನಲ್ಲಿ 151ನೇ ಗಾಂಧಿ ಜಯಂತಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ: ಬಿಳಿನೆಲೆ ಗ್ರಾ ಪಂ ನಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರ ಪಿತಾಮಹ ಮಹಾತ್ಮ ಗಾಂಧಿಯವರ 151ನೇ ಜನ್ಮ ದಿನೋತ್ಸವ ವನ್ನು ಅ 2ರಂದು ಬಿಳಿನೆಲೆ ಗ್ರಾ ಪಂ ನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು. ಗ್ರಾ. ಪಂ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಶೀನ ರವರು ಗಾಂಧಿಯವರ ಭಾವಚಿತ್ರ ಕ್ಕೆ ಪುಷ್ಪಾರ್ಚನೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಗೌರವ ಸಲ್ಲಿಸಿ ಶುಭ ಕೋರಿದ ಅವರು ಮಹಾತ್ಮಾ ಗಾಂಧಿ ಯವರ ಆದರ್ಶ ನಮಗೆಲ್ಲ ಮಾದರಿಯಾಗಿದ್ದು ಅವರ ಗ್ರಾಮ ಸ್ವರಾಜ್ಯದ ಕನಸಾದ ಗ್ರಾಮಾಭಿವೃಧ್ದಿ ಮೂಲಕ ಸಾಕಾರಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ತಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಸಹಕಾರ ಅತೀ ಅಗತ್ಯ ಎಂದರು.

ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಕರ್ತ ವಿಜಯಯ ಕುಮಾರ್ ಎರ್ಕ, ದುಗ್ಗಪ್ಪ ಗೌಡ ಸೂಡ್ಲು ಬಿಳಿನೆಲೆ, ಕಿ ಆ ಸಹಾಯಕಿ ಮಾಲತಿ ಕೈಕಂಬ, ಕಿ ಆ ಸಹಾಯಕಿ ವಿಜಯ, ಆಶಾಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರಾದ ದಿವ್ಯ ಚಿದ್ಗಲ್, ಶೋಭಾ ಚೇರು, ಕುಸುಮಾವತಿ ಕೈಕಂಬ ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಗ್ರಾ. ಪಂ ಗುಮಾಸ್ತ ಶೇಷಪ್ಪ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ವಂದಿಸಿದರು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಾದ ಇಂದಿರಾ ಹಾಗೂ ಸೃಜನ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.