HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ವಿಷನ್‌ ಐ ಕೇರ್‌ ಅಪ್ಟಿಕಲ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
  • ಗ್ಲಾಸ್ ಫ್ರೆಮ್ಸ್‌ಗಳಿಗೆ ಶೇ.20 ರಿಯಾಯಿತಿ


ಪುತ್ತೂರು: ಇಲ್ಲಿನ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ರೋಡ್‌ನ ಫಿಶ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಎದುರು ಯೂನಿಯನ್ ಕ್ಲಬ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ನೂತವಾಗಿ ವಿಷನ್ ಐ ಕೇರ್ ಅಪ್ಟಿಕಲ್ಸ್ ಅ.4ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ, ಬಳಿಕ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು ಸಂಸ್ಥೆಯು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮುನ್ನಡೆದುಕೊಂಡು ಗ್ರಾಹಕರೊದ್ದೇಶದಂತೆ ಸೇವೆಗೈಯುತ್ತಾ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಗಳಿಸಲಿ ಎಂದು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಲ್ಯಾಬ್‌ನ್ನು ಪುತ್ತೂರು ಶಾರದಾ ನೇತ್ರಾಲಯದ ತಜ್ಞ ವೈದ್ಯರಾದ ಡಾ. ವಿಶ್ವನಾಥ ಭಟ್ ಕೆ.ಎನ್.ರವರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಮ್ಹಾಲಕರ ತಂದೆ ಜಯರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಮತ್ತು ತಾಯಿ ಪದ್ಮಶ್ರೀಯವರು ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಶುಭ ಆರ್ಶೀವಾಚನಗೈದರು.


ಹರೀಶ್ ಭಟ್‌ರವರು ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿಧಿವಿಧಾನ ನೆರೆವೇರಿಸಿದರು. ಉದ್ಯಮಿಗಳಾದ ಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್, ಸ್ಥಾಯಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸಾಜ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಆಳ್ವ, ಯೂನಿಯನ್ ಕ್ಲಬ್‌ನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಬ್ದುಲ್ ರಝಾಕ್, ಕೊಠಡಿ ಮ್ಹಾಲಕ ಅನಂದ್ ರೈ ಸೂರಂಬೈಲು, ಪುತ್ತೂರು ಯೂನಿಯನ್‌ ಕ್ಲಬ್‌ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಗದೀಶ್‌ ಶೆಟ್ಟಿ ನೆಲ್ಲಿಕಟ್ಟೆ, ತಾ. ರೈತ ಮೋರ್ಚಾದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಚಂದ್ರ ಮಣಿಯಾಣಿ, ಕಂಕನಾಡಿ  ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಸಹಕಾರಿ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ ಶೆಟ್ಟಿ, ಬಿ.ಸಿ ರೋಡ್ ಟೀಚರ್‍ಸ್ ಸಹಕಾರಿ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ಆಶಾಲತಾ, ಮಾಜಿ ತಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರು ಉಮೇಶ್ ಶೆಣೈ, ಸತ್ಯ ನಾರಾಯಣ ರೈ ಕೂಡೆಲು, ಪಳ್ಳಮಜಲು ನಾರಾಯಣ ರೈ, ಸೀತಾರಾಮ ರೈ, ಸುಚಿನ್ ರಾಜ್, ಕೀರ್ತನಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಪ್ರವೀಣ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೂಡೆಲು, ಬಜಾಜ್ ಫೈನಾನ್ಸ್‌ನ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸಿ.ಕೆ., ಮ್ಹಾಲಕರ ಪತ್ನಿ ಹರ್ಷಿತಾ ಸೃಜನ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಐ ಟೆಕ್ನೀಷಿಯನ್ ಸೀಮಾ ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮ್ಹಾಲಕ ಸುಜನ್ ರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ  ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಆಗಮಿಸಿದ ಗಣ್ಯರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.

ನಮ್ಮ ನೂತನ ಈ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಪ್ಯೂಟರೀಕೃತವಾಗಿ ಕಣ್ಣಿನ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಶುಭಾರಂಭದ ಅಂಗವಾಗಿ ಗ್ಲಾಸ್ ಫ್ರೆಮ್ಸ್ ಮೇಲೆ ಶೇ.20ರಷ್ಟು ರಿಯಾಯಿತಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಸ್ಟೆಟಿಕಲ್ ಸನ್‌ಗ್ಲಾಸ್, ಕಾಂಟಾಕ್ಟ್ ಲೆನ್ಸ್‌ಗಳು, ನಂಬಿಕೆಯಾರ್ಹ, ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಕಂಪನಿಗಳ ಪವರ್ ಗ್ಲಾಸ್‌ಗಳು ನಮ್ಮಲ್ಲಿವೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ಸಹಕರಿಸಬೇಕೆಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮ್ಹಾಲಕ ಸುಜನ್ ರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ರವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.