HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಭಾರತ್ ಚಿಕನ್ ಸೆಂಟರ್ ಶುಭಾರಂಭ| ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ಅತಿ ಮುಖ್ಯ: ಅಬ್ದುಲ್ಲ ಹಾಜಿ ಡಿಂಬ್ರಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಪುತ್ತೂರು: ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುವುದಿದ್ದರೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆ ಅತೀ ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಡಿಂಬ್ರಿ ಅಬ್ದುಲ್ಲ ಹಾಜಿ ಹೇಳಿದರು.
ಅವರು ಅ. 8ರಂದು ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿ ಸುಭದ್ರ ಕಲ್ಯಾಣಮಂಟಪದ ಎದುರು ನೂತನವಾಗಿ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡ ಭಾರತ್ ಚಿಕನ್ ಸೆಂಟರ್ ನ್ನು ರಿಬ್ಬನ್ ಕತ್ತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ತೂಕ ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಪಾವಿತ್ರ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಸುಳ್ಳು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಕಾಣಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಗ್ರಾಹಕರ ತೃಪ್ತಿಯೇ ಮಾಲಕನ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಕಾಣಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿ ಮಸೀದಿಯ ಖತೀಬರಾದ ಹಸನ್ ಬಾಕವಿ, ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿ ಜಮಾತ್ ಕಮಿಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶರೀಫ್ ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿ, ಡಿಂಬ್ರಿ ತರ್ಬಿಯತ್ತುಲ್ ಇಸ್ಲಾಂ ಮದ್ರಸ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಯೂಸುಫ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಬೆದ್ರಗುರಿ, ನೌಫಲ್ ಹಿಮಮಿ ಬೆದ್ರಗುರಿ, ಬಡಕ್ಕೋಡಿ ಖತೀಬರಾದ ಅಬ್ದುಲ್‌ರಹಿಮಾನ್ ಫೈಝಿ, ಕಟ್ಟಡ ಮಾಲಕ ಸುಲೈಮಾನ್, ಆದಂ ಮುಕ್ರಂಪಾಡಿ, ಹಸನ್ ಅರ್ಷದಿ ಡಿಂಬ್ರಿ,ಬಶೀರ್ ಡಿಂಬ್ರಿ,ಆದಂಕುಂಞಿ ಹಾಜಿ ಡಿಂಬ್ರಿ, ಕೊಯಿಲತ್ತಡ್ಕ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಫುಡ್ ಸೆಂಟರ್ ಮಾಲಕ ಅಮೀರ್ ಅಹ್ಮದ್, ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಡಿಂಬ್ರಿ, ಮಹಮ್ಮದ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಡಿಂಬ್ರಿ ,ರಫೀಕ್ ಕೊಯಿಲತ್ತಡ್ಕ ಕುವೈತ್,ನಿಸಾರ್ ಡಿಂಬ್ರಿ,ರಫೀಕ್ ಡಿಂಬ್ರಿ, ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಫುಡ್ ಸೆಂಟರ್‌ನ ರಿಫಾಯಿ ಕೊಯಿಲತ್ತಡ್ಕ, ಪರ್ಪುಂಜ ದಿನಸಿ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲಕ ಯೂಸುಫ್ ಡಿಂಬ್ರಿ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಅಥಿತಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಮಾಲಕರು ನಮ್ಮಲ್ಲಿಬೋಯಿಲರ್, ಟೈಸನ್, ಕಾಡೆಕೋಳಿ, ಒಣಮೀನು, ಊರಿನಕೋಳಿ, ಮೊಟ್ಟೆ, ಮಟನ್, ಮಟನ್ ಬೋಟಿ,ಕೋಳಿಮುಳ್ಳುಮಾಂಸ,ಮಸಾಲೆ ಪದಾರ್ಥಗಳು ರಖಂ ಹಾಗೂ ಚಿಲ್ಲರೆ ದರದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಯೂಸುಫ್ ಅರ್ಷದಿ ಡಿಂಬ್ರಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.