HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಕಾಣಿಯೂರು ಸಮೃದ್ಧಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವದೇಶಿ ಮೋದಿಕೇರ್ ಮಳಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಚಿತ್ರ: ಸುಧಾಕರ್ ಕಾಣಿಯೂರು

ಕಾಣಿಯೂರು: ಕಾಣಿಯೂರು ಎಂಬ ಗ್ರಾಮೀಣ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಮೋದಿಕೇರ್ ಎಂಬ ಸ್ವದೇಶಿ ಮಳಿಗೆ ಕಾಲಿಡುತ್ತಿರುವುದು ಸಂತೋಷದ ವಿಚಾರ. ಹೊಸ ಹೊಸ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು ಬಂದಾಗ ಬೆಳವಣಿಗೆಯತ್ತ ಸಾಗಲು ಸಾಧ್ಯ. ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಈ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಕಾಣಿಯೂರಿನ ಜನತೆಗೆ ಫಲಪ್ರದ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿ ಮೂಡಿಬರಲಿ ಎಂದು ಕಾಣಿಯೂರು ಕುಮಾರ್ ಕ್ಲಿನಿಕ್‌ನ ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿ, ಸಮೃದ್ಧಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನ ಮಾಲಕ ಡಾ| ಉದಯ ಕುಮಾರ್ ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಕಾಣಿಯೂರು ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ಹತ್ತಿರ ಸಮೃದ್ಧಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅ ೧೧ರಂದು ನೂತನವಾಗಿ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿರುವ ಸ್ವದೇಶಿ ಮೋದಿಕೇರ್ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದರು.

ಸ್ವದೇಶಿ ಮೋದಿಕೇರ್ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಮಾಡುವ ಮುಖಾಂತರ ಪರಿಸರದ ಎಲ್ಲಾ ಜನತೆಗೆ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆ ನೀಡುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಿ ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತರುವಂತಾಗಲಿ ಎಂದರು. ಮೋದಿಕೇರ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಕ್ರೌನ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ವಸಂತಿ ಮೆಲ್ಕಾರ್, ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಲೋಕೇಶ್ ವಿಟ್ಲ ಅವರು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರ ತಂದೆ ರಾಮಣ್ಣ ಗೌಡ, ತಾಯಿ ಮೋಹಿನಿ ಅವರು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಮೋದಿಕೆರ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ, ಸೀತಾರಾಮ, ಲಿಖಿನ್, ಪ್ರವೀಣ್ ಕಾಣಿಯೂರು ಅವರು ಅತಿಥಿಗಳಿಗೆ ಹೂ ನೀಡಿ ಗೌರವಿಸಿದರು. ಮೋದಿಕೇರ್ ಸಿಡಿಡಿ ತಾರಾನಾಥ ಪುತ್ತೂರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಲಾಯಿತು.

 

ಸನ್ಮಾನ: ಕಾಣಿಯೂರಿನಲ್ಲಿ ನೂತನವಾಗಿ ಮೋದಿಕೇರ್ ಸ್ವದೇಶಿ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರಾದ ಪ್ರವೀಣ್ ಕಾಣಿಯೂರು ಇವರನ್ನು ಮೋದಿಕೇರ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.