HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಯೂನಿಯನ್ ಕ್ಲಬ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೆಡಿಕ್ಯೂರ್ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಅಲೋಪಥಿಕ್, ಆಯುರ್ವೇದ, ಯುನಾನಿ(ಅರೇಬಿಕ್), ವೆಟರ್ನರಿ, ಸಿದ್ದಔಷಧ ಹಾಗೂ ಜನರಲ್ ಐಟಂ ಮಳಿಗೆ ಮೆಡಿಕ್ಯೂರ್ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್ ಅ.12ರಂದು ಮಾರ್ಕೆಟ್ ರಸ್ತೆಯ ಯೂನಿಯನ್ ಕ್ಲಬ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಧಾರ್ಮಿಕ ಗುರುಗಳಾದ ಪರ್ಲಡ್ಕ ಅಬ್ದುಲ್ ರಶೀದ್ ರಹಮಾನಿ, ಯಹ್ಯ ತಂಙಳ್ ಮದನಿ ಬೋಳಂಗಡಿ, ಹಾಜಿ ಅಬು ಹನ್ನತ್ ಕೆ.ಎ. ಮುಹಮ್ಮದ್ ಸಖಾಫಿ ಸೂರಿಬೈಲು ರವರು ದುಆ ಆಶೀರ್ವಾದ ನೆರವೇರಿಸಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಸೇವೆಯಿಂದ ಯಶಸ್ಸು ಖಂಡಿತ ಸಾಧ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಹಾರೈಸಿದರು. ಮಾಜಿ ನಗರ ಸಭಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನೆಲ್ಲಿಕಟ್ಟೆ ಜಗದೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿಯವರು ಮಾತನಾಡಿ ಪುತ್ತೂರಿನ ಹೃದಯ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಂಡಿರುವ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡಿ ಜನತೆಯ ಸ್ನೇಹ, ಪ್ರೀತಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಿ ಎಂದು ಹಾರೈಸಿ ಅಭಿನಂದಿಸಿದರು. ರಝಾಕ್ ಹಾಜಿ ಕೂರ್ನಡ್ಕ, ಮಾಜಿ ನಗರಸಭಾ ಸದಸ್ಯ ನವೀನ್ ಚಂದ್ರ ನಾಯಕ್, ಹೊಟೇಲ್ ಸಾಯಿಪೂಜಾ ಮಾಲಕ ಯತೀಶ್ ಸುವರ್ಣ, ಮಾಲಕ ಅಬುಸಾಲಿಯವರ ಮಾವ ಶಮೂನ್ ಪರ್ಲಡ್ಕ, ಪೆಟ್ ಪ್ಲಾನೆಟ್ ಮಾಲಕ ಪ್ರವೀಣ್ ರಾಜ್ ಸಹಿತ ಹಲವರು ಆಗಮಿಸಿ ಅಭಿನಂದಿಸಿ ಹಾರೈಸಿದರು. ಹನೀಫ್ ಪರ್ಲಡ್ಕ, ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಾದ ವಂದನಾ ಜಗದೀಶ್ ಸಂಪ್ಯ, ಗಂಗಾಧರ್ ಕುಂಬ್ರ, ಮಹಮ್ಮದ್ ಶರೀಫ್ ಪರ್ಲಡ್ಕ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

300 ರಿಂದ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ಖರೀದಿಗೆ ಡೆಲಿವರಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ, 500ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ಖರೀದಿಗೆ ಉಚಿತ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ವಾಶ್ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ವಾಟ್ಸಪ್ ಮೂಲಕ (ವಾಟ್ಸಪ್ ಸಂಖ್ಯೆ 7259562456) ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಬಹುದು. -ಅಬುಸಾಲಿ ಎ.ಪಿ, ಮಾಲಕರು ಮೆಡಿಕ್ಯೂರ್ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.