HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಭಾಸ್ಕರ ಬಾರ್ಯರ ಮನೆಗೆ ಎಡನೀರು ಮಠದ ನಿಯೋಜಿತ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಜಯರಾಮ ಮಂಜತ್ತಾಯ ಭೇಟಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಎಡನೀರು ಶ್ರೀಮಠದ ಶ್ರೀ ಕೇಶವಾನಂದ ಭಾರತೀ ಸ್ವಾಮಿಗಳು ಬ್ರಹ್ಮೈಕ್ಯರಾದ ಬಳಿಕ ಅವರ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀ ಮಠದ ಪೀಠಾಧಿಪತಿಯಾಗಿ ಅ. 26ರಂದು ಕಾಂಚಿ ಶ್ರೀಗಳಿಂದ ದೀಕ್ಷೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಿರುವ ಜಯರಾಮ ಮಂಜತ್ತಾಯರು ಪ್ರಸ್ತುತ ತೀರ್ಥ ಪರ್ಯಟನೆಯಲ್ಲಿದ್ದು, ಅ.14ರಂದು ಮಜಲುಮಾರು ಶ್ರೀ ಉಮಾಮಹೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ಬಳಿಕ ಬೊಳುವಾರು ಶ್ರೀ ಆಂಜನೇಯ ಯಕ್ಷಗಾನ ಕಲಾಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಭಾಸ್ಕರ ಬಾರ್ಯರ ಪರ್ಲಡ್ಕ ನಿವಾಸಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದರು.

ಬ್ರಹ್ಮಶ್ರೀ ಕುಂಟಾರು ರವೀಶ ತಂತ್ರಿ, ಶ್ರೀ ಮಠದ ಸಂಸ್ಥಾನ ಪುರೋಹಿತರಾದ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಅಡಿಗ , ಪ್ರೊ. ವೇದವ್ಯಾಸ ರಾಮಕುಂಜ, ಎ.ಎಂ. ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ, ಶ್ಯಾಮಲಾ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ, ಮಂಚಿ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆಯ್ಯೂರು ನಾರಾಯಣ ಭಟ್, ನಿಯೋಜಿತ ಶ್ರೀಗಳ ಪರಿವಾರ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಮಠದ ಪುರೋಹಿತ ವರ್ಗದವರು ಜೊತೆಗಿದ್ದರು. ಭಾಸ್ಕರ ಬಾರ್ಯ ಮತ್ತು ಕೆ. ಎನ್. ಸ್ವರ್ಣಲತಾ ದಂಪತಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳಾದ ಪ್ರತ್ಯುಷ್ ಬಾರ್ಯ, ಪ್ರಜ್ಞಾ ಬಾರ್ಯರವರು ನಿಯೋಜಿತ ಶ್ರೀಗಳನ್ನು ಬರಮಾಡಿಕೊಂಡು ಸತ್ಕರಿಸಿದರು. ಇದೇ ವೇಳೆ `ಸುದ್ದಿ’ಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಭಾಸ್ಕರ ಬಾರ್ಯ ರವರು `ಎಡನೀರು ಮಠ ಮತ್ತು ನಮಗೆ ಅವಿನಾಭಾವ ಸಂಬಂಧವಿದ್ದು, ಬ್ರಹ್ಮೈಕ್ಯರಾದ ಶ್ರೀ ಕೇಶವಾನಂದ ಭಾರತೀ ಸ್ವಾಮಿಗಳು ನಮ್ಮನ್ನು ತಂದೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದುಕೊಂಡು ತಿದ್ದಿ ತೀಡಿ ಜೀವನದ ಬೆಳಕು ತೋರಿಸಿದವರು. ಅವರ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ದೀಕ್ಷೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಿರುವ ಜಯರಾಮ ಮಂಜತ್ತಾಯರು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿರುವುದು ಸಾಕ್ಷಾತ್ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಷ್ಟು ಸಂಭ್ರಮಗೊಂಡಿದ್ದೇವೆ’ ಎಂದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.