HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಅ.17: ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಕೃಷಿ ವಿಚಾರಗೋಷ್ಠಿ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಚರ್ಚೆಯಾಗುತ್ತಿರುವ ಕೃಷಿಮಸೂದೆ ಬಗ್ಗೆ, ಅದರ ಸಾಧಕ-ಬಾಧಕಗಳ ಬಗ್ಗೆ, ಕೃಷಿಮಸೂದೆಯ ಇತಿಮಿತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರವಾಗಿ ತಿಳಿಯಲು ಹೊಸಕೃಷಿನೀತಿ ಹಾಗೂ ಮಸೂದೆಗಳು ಮತ್ತು ರೈತ ಉತ್ಪಾದಕ ಕಂಪೆನಿಗಳ (ಎಫ್‌ಪಿಒ) ಪಾತ್ರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಚಾರಗೋಷ್ಠಿಯನ್ನು ಅ.17 ರಂದು ಪುತ್ತೂರಿನ ಸಣ್ಣಕೈಗಾರಿಕಾ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಸಹಕಾರೀ ಸಂಘಗಳ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಬೆಳಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಯಿಂದ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಗ್ರಾಮಜನ್ಯ ರೈತ ಉತ್ಪಾದಕ ಕಂಪನಿ ವತಿಯಿಂದ ಆಯೋಜಿಸಲಾದ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞ ಡಾ. ಶ್ರೀಪತಿಕಲ್ಲೂರಾಯ, ಪಿಂಗಾರ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಕಿಶೋರ್ ಮಂಚಿ, ಭಾರತೀಯ ಕಿಸಾನ್ ಸಂಘದ ರಾಜ್ಯಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಉಡುಪ, ಪ್ರಾಕ್ಟೀಸಿಂಗ್ ಕಂಪನಿ ಸೆಕ್ರೆಟರಿ ವಿವೇಕ್ ಹೆಗ್ಡೆ , ತೆರಿಗೆ ಸಲಹೆಗಾರರು ಹಾಗು ನಿರ್ದೇಶಕರು ಗ್ರಾಮಜನ್ಯ ರೈತ ಉತ್ಪಾದಕ ಕಂಪೆನಿಯ ರಾಮಕೃಷ್ಣಭಟ್, ಪತ್ರಕರ್ತ ಮಹೇಶ್ ಪುಚ್ಚಪ್ಪಾಡಿ, ಸಂಪನ್ಮೂಲ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಕೃಷಿಕರ ಬೆಳೆಗೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಒದಗಿಸುವುದು, ಕೃಷಿಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಬೇಕಾದ ಸಲಕರಣೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವುದು, ಕೃಷಿಕರಿಗೆ ವಿವಿಧ ವಿಮಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಒದಗುವಂತೆ ಮಾಡುವುದು, ಇತ್ಯಾದಿ ಸೌಕರ್ಯಗಳಗಳನ್ನು ಗ್ರಾಮಮಟ್ಟದಲ್ಲಿಒದಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಎಫ್‌ಪಿಒ ಗಳ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಚರ್ಚೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಒಳಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.