HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಕೈ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಪುತ್ತೂರಿನ‌ ಮುಖ್ಯ ಪೇಟೆಯ ಪ್ರಕಾಶ್ ಫೂಟ್‍ವೇರ್ ಎದುರುಗಡೆ, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸಿಲ್ಕ್ಸ್  ಬಳಿಯ ಗಣೇಶ್ ಆರ್ಕೆಡ್‍ನಲ್ಲಿ ಸ್ಕೈ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ಸ್ ಅ.17ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು ಅವರು ನೂತನ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ “ಮೋದಿಯವರ ಆತ್ಮನಿರ್ಭರ ಭಾರತದ ಕನಸಿನಂತೆ ಯುವಕರು ಇಂದು ಸ್ವ ಉದ್ಯೋಗದ ಮೂಲಕ ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಶರಣ್ ಕೂಡ ಇದೇ ರೀತಿ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತನ್ನನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವುದು ಇತರರಿಗೆ ಮಾದರಿ” ಎಂದರು.

ಸ್ಕೈ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ಸ್ ನ ಮಾಲಕ ಶರಣ್ ಮಾತನಾಡಿ, ಸ್ಕೈ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ಸ್‍ನಲ್ಲಿ ಫ್ರೀ ಕಂಪ್ಯೂಟರೈಸ್ಡ್ ಐ ಟೆಸ್ಟಿಂಗ್, ಎಲ್ಲಾ ಬಗೆಯ ಫ್ರೇಮ್, ಇಂಟರ್ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಹಾಗೂ ರೆಗ್ಯುಲರ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಲೆನ್ಸ್ ಇಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದ್ದು, ಶುಭಾರಂಭದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಗ್ರಾಹಕರಿಗಾಗಿ ಶೇ. 30ರಷ್ಟು ವಿಶೇಷ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದರು.


ಸ್ಕೈ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ಸ್‍ನ ಮಾಲಕ ಶರಣ್ ಅವರ ತಾಯಿ ಯಶಕಲಾ ಅತಿಥಿಗಳಿಗೆ ಸ್ಮರಣಿಕೆ ನೀಡಿ ಗೌರವಿಸಿದರು.ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ 
ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸಿಲ್ಕ್ ಆರ್ಕೆಡ್ ನ ಉಮೇಶ್, ನ್ಯೂ ಸ್ಟಾರ್ ಟೈಲರ್ ನ ವಸಂತ, ಆರ್.ಕೆ ಟಯರ್ಸ್ ನ ರಾಮಕೃಷ್ಣ, ಕೆ.ಎಸ್.ಆರ್.ಟಿ.ಸಿಯ ಹರಿಶ್ಚಂದ್ರ, ಮೆಸ್ಕಾಂ ಪುತ್ತೂರು ವಿಭಾಗದ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್, ವಿಜಯ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನ ಸಹಾಯಕ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಮಾಧವಿ, ಎಂ.ಆರ್.ಪಿ.ಎಲ್ ನ ನಾರಾಯಣ, ಸಿಂಡಿಕೇಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನ ಚಂದ್ರಾವತಿ, ಮೆಸ್ಕಾಂ ನಿವೃತ್ತ ಜೂನಿಯರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಬಾಬು ಗೌಡ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಎವಿಜಿ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ಸ್ ಪುತ್ತೂರು ಇದರ ಮಾಲಕರಾದ ಎವಿ ನಾರಾಯಣ ನಿರೂಪಿಸಿ,ಮಾಲಕ ಶರಣ್ ವಂದಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.