HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಮರ್ದಾಳ ದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧ ಗ್ರಾ ಯೋಜನೆ ವತಿಯಿಂದ ಮಹಿಳಾ ಜ್ಞಾನ ವಿಕಾಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ದಡಿಯಲ್ಲಿ ಬೀದಿ ನಾಟಕ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ:  ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧ ಗ್ರಾ ಯೋಜನೆ ಬಿಳಿನೆಲೆ ವಲಯದ ವತಿಯಂದ ಮಹಿಳಾ ಜ್ಞಾನ ವಿಕಾಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಡಿಯಲ್ಲಿ ಅ.18ರಂದು ಮರ್ದಾಳ ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ಭವನದಲ್ಲಿ ಶ್ರಿತೀಸಾಂಸ್ರ್ತಿಕಲಾತಂಡ ದಾವಣಗೆರೆ ಇವರಿಂದ ಬೀದಿನಾಟಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭಾಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅದ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಕೇಂದ್ರ ಒಕ್ಕೂಟದ ಅದ್ಯಕ್ಷ ರಾದ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಗೌಡ ಆರ್ಪಳವರು ವಹಿಸಿದ್ದರು. ತಾ ಪಂ ಸದಸ್ಯ ರಾದ ಗಣೇಶ್ ಕೈಕುರೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ನೂತನ ಯೋಜನಾಧಿಕಾರಿ ಮೇದಪ್ಪ. ಎ ಪಿಯಂಸಿ ಸದಸ್ಯ ಮೇದಪ್ಪ ಗೌಡ, ಶ್ರಿತಿಕಲಾತಂಡದ ಮುಖ್ಯ ಸ್ಥರಾದ ವೆಂಕಟೇಶ್ ಬಿಳಿನೆಲೆ, ವಲಯ ಒಕ್ಕೂಟದ ಅದ್ಯಕ್ಷ ಸತೀಶ್ ಎರ್ಕ, ಮರ್ದಾಳ ಒಕ್ಕೂಟದ ಉಪಾದ್ಯಕ್ಷ ಸತೀಶ್ ಚಂದ್ರ,ಐತೂರು ಒಕ್ಕೂಟದ ಅದ್ಯಕ್ಷ ರಾದ ರಘುರಾಮ ಭಟ್ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

 

ಕಡಬತಾಲೂಕು ಯೋಜನಾಧಿಕಾರಿ ಮೇದಪ್ಪರವರು ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ವಾಗಿ ಮಾತಾಡಿ ಕೊರೋನಾ ಸಂಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಪರಮ ಪೂಜ್ಯ ಕಾವಂದರು ಪ್ರತೀ ಮನೆ ಮನೆಗೆ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ದ ವತಿಯಿಂದ ದಿನನಿತ್ಯ ದ ಆಹಾರ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಪಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಅಂತರ ಕಾಯ್ದುಕೊಂಡು ಮಾಸ್ಕ್ ಧರಿಸಿ ಎಲ್ಲ ರೂ ಆರೋಗ್ಯವಂತರಾಗಬೇಕೆಂಬುದೇ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮುಖ್ಯ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದ್ದು ಇಂದು ಶ್ರಿತಿ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಲಾತಂಡದ ವತಿಯಿಂದ ಬೀದಿನಾಟಕದ ಮೂಲಕ ಮಹಿಳಾ ಜ್ಞಾನ ವಿಕಾಸ ದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತಿದ್ದು ಎಲ್ಲರ ಸಹಾಕಾರ ಅತೀ ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದರು.

ಬಿಳಿನೆಲೆ ವಲಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ ಧರ್ಣಪ್ಪ ಗೌಡ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಮರ್ದಾಳ ಸೇವಾಪ್ರತಿನಿಧಿ ಸತೀಶ್ ವಂದಿಸಿದರು. ತಾಲೂಕು ಜ್ಞಾನ ವಿಕಾಸ ಸಮನ್ವಯ ಅಧಿಕಾರಿ ಸುಜಾತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಧನ್ಯ ಬಿಳಿನೆಲೆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಹಾಡಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.