HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ರೇಂಜ್ ಜಂಇಯ್ಯತ್ತುಲ್ ಮುಅಲ್ಲಿಮೀನ್ ಮಹಾಸಭೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1
  • ಅಧ್ಯಕ್ಷ-ಅನಸ್ ತಂಙಳ್, ಪ್ರ. ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ-ಅಶ್ರಫ್ ಹನೀಪಿ, ಖಜಾಂಚಿಯಾಗಿ-ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಹಾಜಿ ಆಯ್ಕೆ

ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ: ರೇಂಜ್ ಜಂಇಯ್ಯತ್ತುಲ್ ಮುಅಲ್ಲಿಮೀನ್ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಇದರ ೨೦೨೦-೨೧ನೇ ಸಾಲಿನ ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಸೈಯ್ಯದ್ ಅನಸ್ ಹಾದಿ ತಂಙಳ್ ಅಲ್ ಅಝ್‌ಹರಿ ಕರುವೇಲ್, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಕೆ.ಎಚ್. ಅಶ್ರಫ್ ಹನೀಫಿ ಕರಾಯ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಹಾಜಿ ಕೊಳ್ಳೇಜಾಲ್ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅನಸ್ ತಂಝಳ್
ಪ್ರದಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕೆ. ಚ್. ಅಶ್ರಫ್ ಹನೀಫಿ ಕರಾಯ
ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಹಾಜಿ

ಸಮಸ್ತ ಕೇರಳ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸ ಬೋರ್ಡು ಮುಫತ್ತಿಸ್ ಹನೀಫ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಬೋಳಂತೂರು ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಸೈಯ್ಯದ್ ಅನಸ್ ಹಾದಿ ತಂಙಳ್ ಅಲ್ ಅಝ್‌ಹರಿಯವರ ದುವಾಃದೊಂದಿಗೆ ಅಬ್ದುಲ್ ಶುಕೂರ್ ದಾರಿಮಿ ಕರಾಯ, ಹಾರಿಸ್ ಕೌಸರಿ ಕೋಲ್ಪೆ ಇವರುಗಳ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಮಹಾಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿ ಉಳಿದಂತೆ
ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಬಾತಿಷ ಅಝ್‌ಹರಿ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ, ಉಸ್ಮಾನ್ ದಾರಿಮಿ ಹಳೇಗೇಟು (ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು), ಅಬ್ದುಲ್ ಅಝೀಝ್ ಫೈಝಿ ಕರಾಯ, ಹಾರಿಸ್ ಕೌಸರಿ ಕೋಲ್ಪೆ (ಜೊತೆ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ), ಪತ್ರಕರ್ತ ಸಿದ್ದಿಕ್ ನೀರಾಜೆ (ಪತ್ರಿಕಾ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ).

ಯೂಸುಫ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಕೋಲ್ಪೆ, ಝಕರಿಯಾ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಪವಿತ್ರನಗರ, ಅಬ್ದುಲ್ ರಝಾಕ್ ದಾರಿಮಿ ಅಂಡೆತ್ತಡ್ಕ (ಚೇರ್ಮೆನ್), ಅಬ್ದುಲ್ ಜಬ್ಬಾರ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಬಂಗೇರಕಟ್ಟೆ (ಐಟಿ ಕೋರ್ಡಿನೇಟರ್), ಅರ್ಶದ್ ಯಮಾನಿ ಕುದ್ಲೂರು (ಜೊತೆ ಐಟಿ ಕೋರ್ಡಿನೇಟರ್), ಇಲ್ಯಾಸ್ ದಾರಿಮಿ ಅಡೆಕ್ಕಲ್ (ಎಸ್.ಕೆ.ಎಸ್.ಬಿ.ವಿ. ಚೇರ್‌ಮೆನ್), ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್ ಹನೀಫಿ ಕೊಚ್ಚಿಲ (ಎಸ್.ಕೆ.ಎಸ್.ಬಿ.ವಿ. ಕನ್ವೀನರ್).

ಅಬ್ದುಲ್ ಅಝೀಝ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಕೊಳ್ಳೇಜಾಲ್, ಆದಂ ಮದನಿ ಬೋಳದಬೈಲ್, ಮಹಮ್ಮದ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಕಡವಿನಬಾಗಿಲು, ಅಬ್ದುಲ್ ನಾಸರ್ ಫೈಝಿ ಮಲ್ಲಿಗೆಮಜಲು, ಖಲೀಲ್ ರಹಿಮಾನ್ ಫೈಝಿ ಬೆದ್ರೋಡಿ (ರಿಲೀಫ್). ಬದ್ರುದ್ದೀನ್ ಸಹದಿ ಮಠ (ಕುರುನ್ನುಗಳ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್) ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.