HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಕೆಯ್ಯೂರಿನಲ್ಲಿ ದುರ್ಗಾಂಭ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೇವಾ ಕೇಂದ್ರ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಪುತ್ತೂರು: ಕೆಯ್ಯೂರು ವಿಶ್ವಚೇತನ ಟವರ್‍ಸ್ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ದುರ್ಗಾಂಭ ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್, ದುರ್ಗಾಂಭ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೇವಾ ಕೇಂದ್ರ ಅ.21ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಅರ್ಚಕ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಪಲ್ಲತ್ತಡ್ಕರವರು ವೈಧಿಕ ವಿಧಿ ವಿಧಾನ ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ನಿವೃತ್ತ ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ವಿಶ್ವನಾಥ ಪೂಜಾರಿ ಕೆಂಗುಡೇಲು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ದಿವಾಕರ ಬಂಗೇರ, ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ, ಬಾಲಪ್ಪ ಸುವರ್ಣ, ಮುತ್ತಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ಪುಷ್ಪಾವತಿ ಬಾಲಯ, ರಾಜೀವಿ ಬಾಲಯ, ದಾಮೋದರ ಕೆಂಗುಡೇಲು, ಸುನಂದ ಬೊಳಿಯಾಲ, ಜಯಂತಿ ಬೊಳಿಯಾಲ, ಜಯಂತ ಪೂಜಾರಿ ಕೆಂಗುಡೇಲು, ಸುನಂದ ಬಿ.ಎಸ್, ದೀಕ್ಷಾ ಎಚ್ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಮಾಲಕ ರೋಶನ್ ಬಂಗೇರ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಸತ್ಕರಿಸಿ ಗ್ರಾಹಕರ ಸಹಕಾರ ಕೋರಿದರು.

ಸೇವಾ ಕೇಂದ್ರದ ಸೇವೆಗಳು
ಸೇವಾ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಆಯುಷ್ಮಾನ್ ಆರೋಗ್ಯ ಕರ್ನಾಟಕ, ಹೊಸ ಆದಾರ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರ, ಆರ್.ಟಿ.ಸಿ, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸ್ಕಾಲರ್‌ಶಿಫ್, ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್, ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್, ಹಿರಿಯ ನಾಗಕರಿಕ ಕಾರ್ಡ್, ಖಜಾನೆ ಪತ್ರ( ಕೆ೨ ಚಲನ್) ಕನ್ನಡ ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಟೈಪಿಂಗ್, ಕಟ್ಟಡ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಅರ್ಜಿ ನವೀಕರಣ ಮತ್ತು ಸ್ಕಾಲರ್‌ಶಿಫ್, ರೇಷನ್ ಕಾರ್ಡ್ ತಿದ್ದುಪಡಿ, ಸಣ್ಣ ರೈತ ದೊಡ್ಡ ರೈತ, ವಾಸ್ತವ್ಯ ಅರ್ಜಿಗಳು, ಕಲರ್,ಕಪ್ಪು ಬಿಳುಪು ಜೆರಾಕ್ಸ್, ಲ್ಯಾಮಿನೇಷನ್, ಜಾತಿ ಆದಾಯ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಅರ್ಜಿ ಫಾರಂಗಳು, ಮೊಬೈಲ್, ಟಿ.ವಿ, ರೀಚಾರ್ಜ್, ರೈಲು ಬಸ್ಸು ಟಿಕೆಟ್ ಇತ್ಯಾದಿ ಸೇವೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಮೊ.8197120149 ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.