HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ತುಳು ನಾಟಕ ಕಲಾವಿದರ ಒಕ್ಕೂಟ: ಪುತ್ತೂರು ವಲಯದ ಉದ್ಘಾಟನೆ, ಪದಗ್ರಹಣ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಪುತ್ತೂರು: ತುಳು ನಾಟಕ ಕಲಾವಿದರ ಒಕ್ಕೂಟ ರಿ. ಮಂಗಳೂರು ಇದರ ಪುತ್ತೂರು ವಲಯ ಘಟಕದ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭ ಮತ್ತು ಪದಗ್ರಹಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಅ. 18 ರಂದು ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.
ಕೆ.ಗಣೇಶ್ ಭಟ್ ಇವರು ಜ್ಯೋತಿ ಬೆಳಗಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಘಟಕದ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಮಾಡಿದರು.
ತುಳು ನಾಟಕ ಕಲಾವಿದರ ಒಕ್ಕೂಟದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಲ. ಕಿಶೋರ್ ಡಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿ ತುಳು ನಾಟಕ ಕಲಾವಿದರ ಒಕ್ಕೂಟದ ಈ ವರೆಗಿನ ಸಾಧನೆಗಳು, ಮುಂದಿನ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿದರು. ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಮಹೇಶ್ ಕಜೆ, ಡಿ.ಚಂದಪ್ಪ ಮೂಲ್ಯ, ಕರುಣಾಕರ ಸುವರ್ಣ, ಕೆ.ವಿ.ಪ್ರಸಾದ್ ಕಾರ್ಯಪಾಡಿ, ಜಗದೀಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಗುಡ್ಡಪ್ಪ ಸುವರ್ಣ ಪಂಜ, ಶ್ಯಾಮ್ ಸುದರ್ಶನ ಮುಂತಾದವರು ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಆಗಮಿಸಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಲಯನ್ ಕಿಶೋರ್ ಡಿ.ಶೆಟ್ಟಿ, ಶ್ಯಾಮ್ ಸುದರ್ಶನ್, ರಾಜೇಶ್ ಶಾಂತಿನಗರ ಮತ್ತು ಕಿಶೋರ್ ಕುಮಾರ್ ಜೋಗಿ ಇವರನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸಲಾಯಿತು. ಮೋಹನ್ ಕೊಪ್ಪಲ, ಮಧು ಬಂಗೇರ ಕಲ್ಲಡ್ಕ , ಶೋಭಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪೂಜಾರಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಪುತ್ತೂರು ವಲಯ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ಕಿಶೋರ್ ಕುಮಾರ್ ಜೋಗಿ, ಸಂಚಾಲಕಿ ಜ್ಯೋತಿ ಕುಲಾಲ್ ಮತ್ತು ಹತ್ತು ವಲಯ ಸಂಘಟಕರುಗಳಿಗೆ ತುಳು ನಾಡಿನ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯಂತೆ ವೀಳ್ಯದೆಲೆ ಮತ್ತು ಅಡಿಕೆ ನೀಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪದಗ್ರಹಣ ನೆರವೇರಿಸಲಾಯಿತು. ರಘುರಾಮ ಉಪ್ಪಿನಂಗಡಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದರು. ಸದಾಶಿವ ಶಿವಗಿರಿ ಕಲ್ಲಡ್ಕ ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ಭಾಷಣ ಮಾಡಿದರು. ದೀಪಕ್ ಪೈ ರಾಮನಗರ ವಂದಿಸಿದರು. ಲೋಕೇಶ್ ಬೆತ್ತೋಡಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.