HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಶತಾಯುಷಿ ಮ್ಯಾಥ್ಯು(ಮಾತನ್) ನಿಧನ | ಕೋಡಿಂಬಾಳ ಚರ್ಚ್ ನಲ್ಲಿ ಅಂತ್ಯ ಸಂಸ್ಕಾರ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ: ಕೋಡಿಂಬಾಳ ಕನ್ನುಕುಝೀಯಿಲ್ ನಿವಾಸಿ ಮ್ಯಾಥ್ಯು(107) ರವರು ಅ.23 ರಂದು ನಿಧನ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಇವರಿಗೆ 107 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗಿತ್ತು. ಇವರು ಕೋಡಿಂಬಾಳದಲ್ಲಿ ಸಂತ ಜಾರ್ಜ್ ಚರ್ಚ್ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು.1913 ರಲ್ಲಿ ಕೇರಳ ಕೋಟಯಂನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಇವರು 1947ರಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕಕ್ಕೆ ಬಂದು ನೆಲೆಸಿದರು.

ಕುರಿಯನ್, ಕಡಬ ಸಿಎ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಚಾಕೋ, ಸುಳ್ಯ ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ದಳದ ಅಧಿಕಾರಿ ಅಬ್ರಹಾಂ, ಸಾರಾ ಮ್ಯಾಥ್ಯು, ರಮಣಿ, ಸೂಸಮ್ಮ ಮಥಾಯಿ, ಲಿಸ್ಸಿ ಜಾನ್ , ಪತ್ನಿ ಮರಿಯಮ್ಮ, ಮಕ್ಕಳು, ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳು ಮರಿಮಕ್ಕಳು, ಸೇರಿದಂತೆ ಅಪಾರ ಬಂಧುಮಿತ್ರರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಮೃತರ ಅಂತ್ಯಸಂಸ್ಕಾರ ಕಾರ್ಯಗಳು ಅ.23ರಂದು ಸಂಜೆ ಕೋಡಿಂಬಾಳ ಸಂತ ಜಾರ್ಜ್ ಮಲಂಕರ ಕ್ಯಾಥೋಲಿಕ್ ಚರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರು ಧರ್ಮಪ್ರಾಂತ್ಯದ ಧರ್ಮಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರೆ.ಡಾ.ಗೀವರ್ಗೀಸ್ ಮಾರ್ ಮಕ್ಕಾರಿಯೋಸ್ ರವರ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಮಿಕತ್ವದಲ್ಲಿ, ವಿವಿಧ ಚರ್ಚುಗಳು ಧರ್ಮಗುರುಗಳುಗಳ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.