HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ತಿಂಗಳಾಡಿ ಶ್ರೀ ಮಾರಿಯಮ್ಮ ದೇವಿ ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳ ಆಡಿಯೋ ಧ್ವನಿಮುದ್ರಿಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ತಿಂಗಳಾಡಿಯ ಕಾರಣಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರವಾಗಿರುವ ಶ್ರೀ ಮಾರಿಯಮ್ಮ ದೇವಿ ಶ್ರೀ ಸತ್ಯಸಾರಮಣಿ ಕ್ಷೇತ್ರದ ವಿಶೇಷತೆಗಳನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳ ಆಡಿಯೋ ಧ್ವನಿಮುದ್ರಿಕೆ (ಸಿಡಿ) ಅ.೨೪ ರಂದು ತಿಂಗಳಾಡಿ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕ ಬಾಲಚಂದ್ರ ರೈ ಕೇಂಕನಾಜೆಯವರು ಸಿಡಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಳಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ, ತಿಂಗಳಾಡಿ ಶ್ರೀ ಮಾರಿಯಮ್ಮ ದೇವಿಯ ಕಾರಣಿಕತೆಗಳನ್ನು ಜಗತ್ತಿಗೆ ತಿಳಿಸುವ ಕೆಲಸ ಇಲ್ಲಿನ ಪ್ರತಿಭೆಗಳಿಂದ ನಡೆದಿದೆ. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಶ್ರೀ ದೇವಿಯ ಅನುಗ್ರಹ ಇರಲಿ ಎಂದು ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಪದ್ಮಶ್ರೀ ಸೋಲಾರ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಸ್‌ನ ಮಾಲಕ ಕೆದಂಬಾಡಿಗುತ್ತು ಸೀತಾರಾಮ ರೈ ಮಾತನಾಡಿ, ನಮ್ಮೂರಿನ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಭಕ್ತಿಗೀತೆಗಳ ಮೂಲಕ ಮನೆಮನಕ್ಕೆ ಕೇಳ ಹೊರಟಿರುವ ಕೆಲಸ ಶ್ಲಾಘನೀಯ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಕೃಷಿಕ ಮಿತ್ರಂಪಾಡಿ ಜಯಾನಂದ ರೈ, ಉದ್ಯಮಿ ಕರುಣಾಕರ ಗೌಡ ಎಲಿಯ, ಪತ್ರಕರ್ತ ಸಿಶೇ ಕಜೆಮಾರ್ ಸಂದರ್ಭೋಚಿತವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂ ಜಾಗರಣ ವೇದಿಕೆಯ ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಜಿತ್ ರೈ ಹೊಸಮನೆ, ಕೆದಂಬಾಡಿ ಗ್ರಾಪಂ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯೆ ಲಲಿತಾ ರಾಮನಗರ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಅರ್ಚಕ ಸುಂದರ ಟಿ. ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಮಾರಿಯಮ್ಮ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿಯ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ, ಗಾಯಕ ಅಣ್ಣು ತಿಂಗಳಾಡಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ವಂದಿಸಿದರು.

ಶಿವು ಕರ್ನೂರುಗುತ್ತುರವರು ರಚನೆ ಮತ್ತು ಸಾಹಿತ್ಯ, ಶಶಿ ಗಿರಿವನ ಕಡಬ ರಾಗ ಸಂಯೋಜನೆವಿರುವ ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ಗಾಯಕರುಗಳಾದ ಅಣ್ಣು ತಿಂಗಳಾಡಿ ಮತ್ತು ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ನೆಟ್ಟಾರು ಧ್ವನಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.