HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ನಿವೃತ್ತ ಅರಣ್ಯಪಾಲಕ ಜತ್ತಣ್ಣ ಗೌಡ ನಿಧನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ನೆಲ್ಯಾಡಿ: ನಿವೃತ್ತ ಅರಣ್ಯ ಪಾಲಕ, ಗೋಳಿತ್ತೊಟ್ಟು ಗ್ರಾಮದ ಗೌಡತ್ತಿಗೆ ನಿವಾಸಿ ಜತ್ತಣ್ಣ ಗೌಡ(೬೯ವ.)ರವರು ಅಲ್ಪಕಾಲದ ಅಸೌಖ್ಯದಿಂದ ಮಂಗಳೂರಿನ ಎ.ಜೆ.ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಅ.೨೩ರಂದು ಸಂಜೆ ನಿಧನರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಜತ್ತಣ್ಣ ಗೌಡರವರು ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ೪೧ ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಕರ್ತವ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಿ ನಿವೃತ್ತರಾಗಿದ್ದರು. ೧೯೭೦ರಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಅರಣ್ಯ ವೀಕ್ಷಕರಾಗಿ ಕರ್ತವ್ಯಕ್ಕೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡಿದ್ದ ಇವರು ಆ ಬಳಿಕ ಅರಣ್ಯ ರಕ್ಷಕ, ಅರಣ್ಯ ಪಾಲಕರಾಗಿ ಕೊಣಾಜೆ,ಕಲ್ಲುಗುಡ್ಡೆ,ಗುಂಡ್ಯ,ಶಿಬಾಜೆ-ಕಾಯರ್ತಡ್ಕ, ಬೆಳಾಲು ಮತ್ತಿತರರ ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಕರ್ತವ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಿ ೨೦೧೧ರಲ್ಲಿ ನಿವೃತ್ತರಾಗಿದ್ದರು. ದೈವ ಭಕ್ತರೂ ಆಗಿದ್ದ ಜತ್ತಣ್ಣ ಗೌಡರವರು ಗೊಳಿತ್ತೊಟ್ಟು ಗ್ರಾಮದ ಶಿರಾಡಿಗುಡ್ಡೆ ಶಿರಾಡಿ ದೈವದ ಪರಿಚಾರಕರಾಗಿಯೂ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಅಲ್ಲದೇ ವಿವಿಧ ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಮೃತರು ಪತ್ನಿ ಕೋಮಲಾಂಗಿ, ಪುತ್ರ ಮನೋಜ್, ಪುತ್ರಿಯರಾದ ಮಮತಾ, ಮಧುರಾ ಹಾಗೂ ೭ ಮಂದಿ ಸಹೋದರರು, ಇಬ್ಬರು ಸಹೋದರಿಯರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಮೃತರ ಮನೆಗೆ ಹಲವು ಗಣ್ಯರು ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಸಂತಾಪ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.