HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ರೆಂಜಿಲಾಡಿ: ಭಜರಂಗದಳದ ವತಿಯಿಂದ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ: ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಪರಿಷತ್ ಭಜರಂಗ ದಳ ನೂಜಿಬೈಲ್ ರೆಂಜಿಲಾಡಿ ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ರೆಂಜಿಲಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ನೂಜಿಬೈಲ್ ನೂಜಿ ಶ್ರೀ ಉಳ್ಳಾಲ್ತಿ ಅಮ್ಮನವರ ದೈವಸ್ಥಾನದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಚತಾ ಕಾರ್ಯ ಅ.23ರಂದು ನಡೆಯಿತು.

ಘಟಕದ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಬೀಡೆ ಕೆರೆತೋಟ, ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಚಂದ್ರ ಗೌಡ ಎಳುವಾಳೆ ರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸ್ವಚ್ಚತಾ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಘಟಕದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಶೇಖರ ಗೌಡ ಮಾರಪ್ಪೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪದ್ಮನಾಭ ಗೌಡ ಕೇಪುಂಜ, ಪ್ರಮುಖರಾದ ಉಮೇಶ್ ಅರ್ತಿತ್ತಡಿ, ಚೇತನ್ ಎಳುವಾಳೆ, ನಾಗೇಶ್ ತಲೆಕ್ಕಿ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಹೇರ, ದಿನೇಶ್ ಗೌಡಿಗೆ, ಗಣೇಶ್ ತಲೆಕ್ಕಿ, ಕಿಶೋರ್ ಮಾರಪ್ಪೆ, ಗಣಪಯ್ಯ‌ ಗೌಡ ಕಲ್ನಾರು, ಸಾತ್ವಿಕ್, ಸುಶಾನ್ ತಲೆಕ್ಕಿ, ಶರತ್‌ ಎಳುವಾಳೆ, ವೇಣುಪ್ರಸಾದ್ ಹೊಸಮನೆ, ಶೋಬಿತ್ ಹೊಸಮನೆ, ನಿತಿನ್ ತಲೆಕ್ಕಿ, ಜಿತೇಶ್ ಎಳುವಾಳೆ, ದೀಪಕ್, ಭವಿಷ್ ಕೇಪುಂಜ, ಯೋಗೀಶ್ ಬ್ರಾಂತಿಗುಂಡಿ, ನಿಶಾಂತ್ ಉಳಿಪ್ಪು, ದಿಶಾಂತ್ ಉಳಿಪ್ಪು, ಪ್ರಜ್ವಲ್ ಕೇಪುಂಜ, ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ ಸಾಕೋಟೆವಜಾಲು, ಪ್ರೇಮನಾಥ್, ರಂಜಿತ್ ತಲೆಕ್ಕಿ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಪರಿಷತ್ ಹಾಗೂ ಭಜರಂಗ ದಳದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಹಾಗೂ ಸ್ಥಳೀಯರು ಸ್ವಚ್ಚತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.