HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಪಡೀಲ್: ವಿದ್ಯುತ್ ಸೌಲಭ್ಯ ಇಲ್ಲದ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಲೋಕೇಶ್, ಕೇಶವರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಸೋಲಾರ್ ಸೌಲಭ್ಯ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಪುತ್ತೂರು: ಪಡೀಲ್ ಪಿ.ಸಿ.ಪೈ.ಕಂಪೌಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ವಿದ್ಯುತ್ ಸೌಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದ ಬಡ ಕುಟುಂಬವವೊಂದಕ್ಕೆ ಪಡೀಲ್ ನಿವಾಸಿಗಳಾದ ಲೋಕೇಶ್ ಅಲುಮುಡ ಮತ್ತು ಕೇಶವ ಪಡೀಲ್ ರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಸೋಲಾರ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಕಲ್ಪಿಸಿ ಕೊಡಲಾಯಿತು. ಪಡೀಲ್ ಪಿ.ಸಿ.ಪ್ಯೆ. ಕಂಪೌಂಡ್ ನಿವಾಸಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮತ್ತು  ಅವರ ಪುತ್ರ ದೇವದಾಸ್ ರವರು ವಿದ್ಯುತ್ ಸೌಲಭ್ಯದಿಂದ ವಂಚಿತರಾದವರು. ಇವರಿಗೆ ಸೋಲಾರ್ ವ್ವವಸ್ಥೆ ಕಲ್ಪಿಸಿ ಕೊಡುವ ಮೂಲಕ ಈ ಬಡ ಕುಟುಂಬದ ಮನೆಯು ಬೆಳಕು ಕಾಣುವಂತಾಯಿತು. ಲೋಕೇಶ್ ಅಲುಮುಡ ಮತ್ತು ಕೇಶವ ಪಡೀಲ್‌ರವರಿಗೆ ಈ ಸೌಲಭ್ಯ ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಡಲು ಸಹಕರಿಸಿದ ಅಬಕಾರಿ ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್ ಅಂಗಾರ, ರೋಶನ್ ಭಂಡಾರಿ ಪಡೀಲ್, ಜಗದೀಶ್ ಕಜೆ, ಯೋಗೀಶ್ ಕೇಪುಳು, ಲಕ್ಮೀಶ ಪಡೀಲ್, ಶರತ್ ಪಡೀಲ್, ಸತೀಶ್ ಪಡೀಲ್, ಮುಂತಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.