HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಕೆಯ್ಯೂರಿನಲ್ಲಿ ಅಕ್ಷಯ ಗ್ರೂಪ್‌ನ 6ನೇ ಶಾಖೆ | ಅಕ್ಷಯ ಫಾರ್ಮ್ಸ್ ಫ್ರೆಶ್ ಚಿಕನ್ ನಾಳೆ (ಅ.30) ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು: ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸೇವೆಯ ಭರವಸೆ ಮತ್ತು ಮೂರು ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಮಿಕ್ಕಿ ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ನೈಜ ರುಚಿಯ ಕೋಳಿಗಳ ಸಾಕಾಣಿಕೆ ಹಾಗೂ ಮಾರಾಟ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ೨೦ ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಉದ್ಯಮಿ ಜಯಂತ್ ನಡುಬೈಲುರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಅಕ್ಷಯ ಗ್ರೂಪ್ ಇದೀಗ ತನ್ನ ಆರನೇ ಶಾಖೆಯನ್ನು ಕೆಯ್ಯೂರಿನಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕೆಯ್ಯೂರು ಭಾಗದ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಆಕರ್ಷಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ.

ಅ.30 ರಂದು ಕೆಯ್ಯೂರಿನ ವಿಶ್ವಚೇತನ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಶುಭಾರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ನೂತನ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಶಾಸಕರಾದ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರುರವರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಪುತ್ತೂರು ಎಪಿಎಂಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ದಿನೇಶ್ ಮೆದು, ಭಾರತ್ ಆಗ್ರೋ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಮಂಗಳೂರು ಇದರ ಆಡಳಿತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಡಾ|ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್, ಪಲ್ಲತ್ತಡ್ಕ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೊಸಮ್ಮ ದೈವಸ್ಥಾನ ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎಸ್.ಬಿ ಜಯರಾಮ ರೈ ಬಳಜ್ಜ, ಕೆಯ್ಯೂರು ವಿಶ್ವಚೇತನ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಾಲಕ ವಿಶ್ವನಾಥ ಪೂಜಾರಿ ಕೆಂಗುಡೇಲು, ಕೆಯ್ಯೂರು ಜನಜಾಗೃತಿ ವೇದಿಕೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ಮೇರ್ಲ, ಕೆಯ್ಯೂರು ಬಿಲ್ಲವ ಗ್ರಾಮ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಂತ್ ಕೆಂಗುಡೇಲುರವರು ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅಕ್ಷಯ ಗ್ರೂಪ್ ಮಾಲಕರಾದ ಜಯಂತ್ ನಡುಬೈಲು(9448451016)ರವರು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ರಖಂ/ರಿಟೈಲ್ ಶಾಖೆಗಳು..
ಅಕ್ಷಯ ಚಿಕನ್, ಸಂಪ್ಯ(ಬ್ರಾಯ್ಲರ್/ಟೈಸನ್/ನಾಟಿಕೋಳಿ)
ಅಕ್ಷಯ ಚಿಕನ್, ಏಳ್ಮುಡಿ(ಬ್ರಾಯ್ಲರ್/ಟೈಸನ್/ನಾಟಿಕೋಳಿ)
ಅಕ್ಷಯ ಚಿಕನ್, ಪುರುಷರಕಟ್ಟೆ(ಬ್ರಾಯ್ಲರ್/ಟೈಸನ್/ನಾಟಿಕೋಳಿ)
ಅಕ್ಷಯ ಕೋಲ್ಡ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್, ದರ್ಬೆ(ಬ್ರಾಯ್ಲರ್/ಟೈಸನ್/ಹಂದಿ ಮಾಂಸ)
ಅಕ್ಷಯ ಕೋಲ್ಡ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್, ಯೂನಿಯನ್ ಕ್ಲಬ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಮಾರ್ಕೆಟ್, ಪುತ್ತೂರು(ಹಂದಿ ಮಾಂಸ)

ಸಹ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು..
ಬ್ರಾಯ್ಲರ್ ಫಾರ್ಮ್ಸ್
ರಿಟೈಲ್ ಮಾರಾಟ ಶಾಖೆಗಳು
ಇಂಟಿಗ್ರೇಶನ್
ಕೋಳಿ ಮರಿ ಮತ್ತು ಫೀಡ್ಸ್‌ಗಳ ಮಾರಾಟ

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.