HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಕಡಬ ಕೇಂದ್ರ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿ ಮಿಲಾದುನ್ನೆಬಿ ಆಚರಣೆ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಕಡಬ :ಕಡಬ ಕೇಂದ್ರ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿ ಅ. 29 ರಂದು ನೆಬಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಮುಸ್ತಫಾ ಸ ಅ ರವರ ವರ್ಷಂಪ್ರತಿ ನಡೆಸುತ್ತಾ ಬರುತ್ತಿರುವ ಈದ್ ಮಿಲಾದ್ ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆ ನಡೆಸಲಾಯಿತು ಕೇಂದ್ರ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿಯ ಖತೀಬರಾದ ಉಮರುಲ್ ಫಾರೂಕ್ ಇಮಾಮಿ ಉಸ್ತಾದ್  ನೆಬಿಯವರ ಚರಿತ್ರೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿ ಅವರನ್ನು ಸ್ನೇಹಿಸುವುದರೊಂದಿದೆ ಅವರು ನಮಗೆ ತೋರಿಸಿಕೊಟ್ಟ ಸನ್ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ಮುನ್ನಡೆಯುವ ಮೂಲಕ. ಇಹ ಪರಗಳಲ್ಲಿ ವಿಜಯಿಗಳಾಗಬೇಕೆಂದು ಪ್ರಭಾಷಣ ನಡೆಸಿದ್ದಲ್ಲದೆ ಸತ್ಯ ವಿಶ್ವಾಸಿಗಳಗೆ ಅಲ್ಲಾಹುವಿನ ಕೃಪೆಗೆ ಪಾತ್ರ ರಾಗಬೇಕೆಂದರು.

ಮಸೀದಿ ಯ ಅದ್ಯಕ್ಷ ಮಹಮ್ಮದ್ ಶರೀಪ್ ಕರ್ನಾಟಕ ಮುಸ್ಲಿಂ ಜಮಾತಿನ ಕಡಬ ತಾಲೂಕು ಅದ್ಯಕ್ಷರಾದ ಹಾಜಿ ಸಯ್ಯದ್ ಮೀರಾಸಾಹೇಬ್ ಮಸೀದಿಯ ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಪೈಝಲ್ ಯಸ್ ಇ. ಯಸ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಆದಂ ಕುಂಡೋಳಿ ಮಾಜಿ ಅದ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಚೋಟಾ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಸಾಹೇಬ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಕೋಡಿಬೈಲ್ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಪುತ್ತು ಮೇಸ್ತ್ರಿ ಪ್ರಮುಖರಾದ ಶುಕುರು ಅಡ್ಡಗದ್ದೆ ಪುತ್ತುಮೋನು ಬಾಜಿನಡಿ ಮಸೀದಿಯಸ್ವಲಾತ್ ಕಮಿಟಿ ಮಾಜಿ ಅದ್ಯಕ್ಷ, ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ಮಾಸ್ಷ್ರು ಅಬ್ಬಾಸ್ ಬಾಜಿನಡಿ ತಾಜುದ್ದೀನ್ ಕಡಬ, ಬಶೀರ್ ಅಡ್ಡಗದ್ದೆ ಶೆರೀಫ್ ಮನಿಮುಂಡ, ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ ಕಾಜಿ ಮೂರಾಜೆ ಅಕ್ಬರ್ ಸಾಹೇಬ್ ಕೇಪು ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅಡ್ಡಗದ್ದೆ ಫಯಾಜ್ ಕೆನರಾ ಇಖ್ಬಾಲ್ ಸಿಟಿ ಪೇಶನ್ ಶೇಕ್ ದಾವೂದ್ ಸಾಹೇಬ್ ಕಲ್ಲುಗುಡ್ಡೆ ವ. ಮಹಮ್ಮದ್ ಮೇಸ್ತ್ರಿ ಕಡಬ, ಮುಸ್ಥಫಾ ಝಾಫರ್ ಬಾತುಷಾ ಅಡ್ಡಗದ್ದೆ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು

ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿ ನೆಬಿಯವರ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮೌಲೂದ್ ಪಾರಾಯಣ ನಡೆದು ನೆಬಿಯವರ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲಾತ್ ದಿಕ್ರ್ ನಡೆದು ದು:ವಾ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ನಡೆಸಲಾಯಿತು ಕೊನೆಗೆ ಎಲ್ಲ ರಿಗೂ ತಬ್ರೀಕ್ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.