HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಸೇಸಪ್ಪಪೂಜಾರಿ ಕೊಯಿಲತ್ತಡ್ಕ ನಿಧನ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಪುತ್ತೂರು; ಒಳಮೊಗ್ರು ಗ್ರಾಮದ ಕೊಯಿಲತ್ತಡ್ಕ ನಿವಾಸಿ ಸೇಸಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ (೭೫) ರವರು ಅಲ್ಪಕಾಲದ ಅಸೌಖ್ಯದಿಂದ ನ. ೧ ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಸ್ವಗೃಹದಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು. ಮೃತರು ಒಳಮೊಗ್ರು ಗ್ರಾಪಂನಲ್ಲಿ ನೀರು ಬಿಡುವ ಕಾಯಕ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಮೂರು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಇವರು ಕುಂಬ್ರಕ್ಕೆ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ಬೈಕ್ ಡಿಕ್ಕಿಯಾಗಿ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಬಳಿಕ ನಡೆಯಲಾಗದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಇದ್ದರು. ವಯೋಸಹಜ ಮತ್ತು ಅಪಘಾತದ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರಾಗಿತ್ತು.
ಮೃತರು ಪತ್ನಿ ಕಮಲ ಅವರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಮೃತರ ಮನೆಗೆ ಪುತ್ತೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಮಂಡಲ ಬಿಜೆಪಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನಿತೀಶ್‌ಕುಮಾರ್ ಶಾಂತಿವನ, ಒಳಮೊಗ್ರು ಬಿಜೆಪಿ ಶಕ್ತಿ ಕೇಂದ್ರದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಜೇಶ್ ರೈ ಪರ್ಪುಂಜ, ಕುಂಬ್ರ ವರ್ತಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಾಧವ ರೈ ಕುಂಬ್ರ, ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ಯಾಂಸುಂದರ್ ರೈ ಕೊಪ್ಪಳ, ಮಾಜಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಂಶುದ್ದೀನ್ ಅರಿಯಡ್ಕ, ಉಸ್ಮಾನ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಶಾಂತಿನಡಿ, ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಝುಹುರಿ ಶಾಂತಿನಡಿ, ಕುಂಬ್ರ ಅಂಚೆ ಪಾಲಕ ಉಮೇಶ್ ಬರಮೇಲು , ನೇಮಾಕ್ಷ ಸುವರ್ಣ ಮಗಿರೆ, ಒಳಮೊಗ್ರು ಗ್ರಾಪಂ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯೆ ವಿನೋದಾ ಮಗಿರೆ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಆಚಾರ್ಯ ಮಗಿರೆ, ಟೈಲರ್ ಭುಜಂಗ ಆಚಾರ್ಯ ಮಗಿರೆ,ಉದ್ಯಮಿ ಜಯಚಂದ್ರ ಆಚಾರ್ಯ ಮಗಿರೆ, ಉದ್ಯಮಿ ಜಯಂತ್ ಬರಮೇಲು, ಝುಬೈರ್ ಶಾಂತಿನಡಿ ಮೊದಲಾದವರು ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಸಂತಾಪ ಸೂಚಿಸಿದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.