HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಖರೀದಿಸಿದ್ದು ಒಣಮೆಣಸು ಮನೆಗೆ ಹೋದಾಗ ಕಥೆಯೇ ಬೇರೆ..!: ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಂಚಿಸಿದ ಪುತ್ತೂರು ಅಂಗಡಿ ಮಾಲಕ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1


ಪುತ್ತೂರು: ಅಂಗಡಿಯಿಂದ ಖರೀದಿಸಿದ ಕಾಲು ಕೇಜಿ ಕುಂಟೆ ಮೆಣಸಿನಲ್ಲಿ ಹಣ್ಣಾದ ಕಾಯಿ ಮೆಣಸನ್ನು ಮಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ವಂಚಿಸಿದ ಘಟನೆ ಪುತ್ತೂರು ನಗರದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಆರ್ಯಾಪು ಗ್ರಾಪಂ ಮಾಜಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ವಸಂತಶ್ರೀದುರ್ಗಾ ರವರ ಪತ್ನಿ ಪುತ್ತೂರಿನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯೊಂದರ ಬಳಿ ಇರುವ ಜಿನಸು ಅಂಗಡಿಯಿಂದ ಕಾಲು ಕೇಜಿ ಮೆಣಸು ಖರೀದಿ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಮೆಣಸು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಚ್ಚಿ ನೋಡುವಾಗ ಅದರಲ್ಲಿ ಹಣ್ಣಾದ ಕಾಯಿ ಮೆಣಸನ್ನು ಮಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲಕನಲ್ಲಿ ಕೇಳಿದರೆ ಉಡಾಫೆ ಉತ್ತರವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ಮಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಒಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಜನಸು ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ದರ ದಿನದಿಂದ ದಿನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಾ ಇದ್ದಂತೆಯೇ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಲೇ ಇದ್ದು ಗ್ರಾಹಕರು ಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ಇರಬೇಕು ಎಂದು ವಸಂತರವರು ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.