HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಕಾರು ಚಾಲಕ ಲಿಂಗಪ್ಪ ಗೌಡ ಚಾಪಳ್ಳ ನಿಧನ 

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಸವಣೂರು : ಸವಣೂರು ಗ್ರಾಮದ ಚಾಪಳ್ಳ ನಿವಾಸಿ ಲಿಂಗಪ್ಪ ಗೌಡ (62 ವ.)ಅವರು ಅಸೌಖ್ಯದಿಂದ ನ.4ರಂದು ಸ್ವಗೃಹದಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು. ಸರ್ವೆ ಗ್ರಾಮದ ದಿ.ಅಮ್ಮು ಗೌಡರ ಪುತ್ರರಾಗಿರುವ ಇವರು ಸಣ್ಣ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಯೇ ರಿಕ್ಷಾ ಚಾಲಕನಾಗಿ ತಿಂಗಳಾಡಿ-ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಸರ್ವೀಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು.ನಂತರ ಲಾರಿ ತೆಗೆದು ಸರಕು ಸಾಗಾಣಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಬಳಿಕ ಕಾರು ತೆಗೆದು ಮಂಗಳೂರು-ಪುತ್ತೂರು ನಡುವೆ ಸರ್ವೀಸ್ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು.ಇವರು ಡ್ರೈವರ್  ಲಿಂಗಪ್ಪಣ್ಣ ಎಂದೇ ಎಲ್ಲರಿಂದ ಕರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಮೃತರು ಅಣ್ಣ ಕಾರು ಚಾಲಕರಾಗಿರುವ ಬಾಳಪ್ಪ ಗೌಡ ಹಾಗೂ ಐವರು ಸಹೋದರರನ್ನು ,ಪತ್ನಿ ಕಸ್ತೂರಿ,ಮಕ್ಕಳಾದ ಗೌತಮಿ,ಕೃತಿಕಾ,ಚರಣ್ ಮತ್ತು ಅಳಿಯಂದಿರು ,ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳನ್ನು ,ಅಪಾರ ಬಂಧುಗಳನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಮೃತರ ಮನೆಗೆ ಹಲವು ಗಣ್ಯರು ಆಗಮಿಸಿ ಸಂತಾಪ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.