HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಆಲಂಕಾರು ರಾಧೇಕೃಷ್ಣ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಜನರಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ಶುಭಾರಂಭ

Puttur_Advt_NewsUnder_1
Puttur_Advt_NewsUnder_1

ಆಲಂಕಾರು: ಆಲಂಕಾರು ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ರಾಧೇಕೃಷ್ಣ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಜನರಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ನ.14 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭ ಗೊಂಡಿತು. ಅರ್ಬಿ ಶ್ರೀ ಮಹಾಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅರ್ಚಕರಾದ ಕೃಷ್ಣಪ್ರಸಾದ್ ರವರು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಗಣಹೋಮ ಹಾಗು ರಾತ್ರಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀ  ಪೂಜೆಯನ್ನು ನೇರವೇರಿಸಿದರು.

ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಯಿಂದ ಸಂಜೆ ತನಕ ಅಗಮಿಸಿದ ಊರಿನ ಗಣ್ಯರು ಹಾಗು ಗ್ರಾಹಕ ಬಂಧುಗಳು ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಜನರಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ನ ಮಾಲಕರಾದ ಮಹೇಶ್ ಶೆಣೈ ಯವರಿಗೆ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ನಂತರ ಮಹೇಶ್ ಶೆಣೈಯವರು ಮಾತನಾಡಿ 40 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಆಲಂಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಂಡ ಜನರಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ” ಶೆಣೈ ಅಂಗಡಿಯೆಂದು” ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ .ಇದೀಗ ಹೊಸ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಜನರಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ಗೆ ಗ್ರಾಹಕರು ಎಂದಿನಂತೆ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ನೀಡಿ ಸಹಕರಿಸುವಂತೆ ವಿನಂತಿಸಿ ಅಗಮಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಗಣ್ಯರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮಹೇಶ್ ಶೆಣೈಯವರ ತಂದೆ ಕೃಷ್ಣ ಶೆಣೈ,ತಾಯಿ ರಾಧಾಶೆಣೈ, ಅಣ್ಣ ಲೋಕೇಶ್ ಶೆಣೈ ಹಾಗು ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2
Puttur_Advt_NewsUnder_2

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.